HOT. Lộc A7 nhiều quá! ! Tiền rơi thủng đầu rách mũ cối Tặng con siêu xe cho ae nào thông minh

Sau khi khuyến nghị các siêu phẩm NKG ITC LDG HAG tôi xin tiếp tục khuyến nghị các cp có thể tăng bằng lần khi vào sóng: nhóm đá xây dưng hưởng lợi đầu tư công chưa chạy C32 AMD. Đứa con bị bỏ rơi của QC là HAI ôm 18 triệu cp FHH chuẩn bị lên sàn (hãy nhìn ROS đã tăng ntn) Trùm đất p/e có 5 là IDC, đàn em của ngành hoá chất cơ bản DGC là CSV…PGS nén chặt bung mạnh, lợi nhuận gấp 3 cùng kỳ
Nhóm siêu cổ phiếu

1 Likes

Em 19 tuổi mà ngày nào cũng nghe A7, mở tivi cả xóm nghe…ngta toàn kêu như ông già thôi kkkkk. Từ đó em có thể tự tư duy độc lập để lựa ra cp cho mình, cảm ơn A7. May mắn gặp được A7 sớm!

10 Likes

CEO em Thấy 2 năm nay không chia cổ - Năm nay có không thầy

Các cụ cho em hỏi vtv media các tứ đg chim lợn dig về vấn đề chủ tịch quốc hội hô chứng tăng nóng, đát bị thao túng có ván đề gi ko nhỉ

Hot hot hot!!! Ở đây Nhận lắp đặt TRẠM CÂN để cân tiền cho L14, DIG, CEO, SCR nhé!!!

L14, DIG, CEO thôi chứ SCR nặng mông lắm

CT Quốc Hội hay thủ tướng cũng éo cản được. Tiền bơm ra rồi đều chảy về đất hết. Nếu để tiền chảy ra Tôm cua cá, gạo xăng nó tăng cho x2-3 thì các bố mất chức hết. Lúc đó xã hội đại loạn nhá!!!

Cái gì cũng có hành trình của nó. Mua xong đòi dỡ nhà nta ngay thì ăn cám.
Sun bán 200-250tr/m2 ở Phú Quốc
Ceo có 160ha
Scr có 300ha(đang lấy thêm 70ha)
Cả Ceo và Scr đều thuộc vị trí đắc địa bậc nhất.
Không hiểu thì nghèo đừng đổ tại số.hehe

1 Likes

Ờ bác… Đó là tầng lớp điểu khiển xã hội đó bác…hi vọng mấy ổng phát biểu chơi thôi… Chứ mà quán triệt một phát có thằng đi tù chứ chẳng chơi… Lúc đó triệu thằng bán ko khớp lệnh dc giá rơi tự do lúc đó bác tha hồ cân cổ phiếu

Tưởng muốn mà làm được ngay à?
Tiền thì phải bơm, k bơm oxy cụ kinh tế chết, dịch phức tạp—>dân đói rách —>Xã hội sẽ đại loạn.
Mà bơm thì phải có đất hấp thụ. Đó là ý trời, đó là thiên thời. K cãi được nhé!!!

Bác ngáo vừa thôi… Tiền bơm nhueng có chế tài đi kèm… Hoặc đoen giản siết vụ đất thủ thiêm thôi là cả lũ rớ hàng đành đạch rồi… Ko cần làm nhiều… Một phát súng cả xã hội đái ra máu

image
:purple_heart: :sparkling_heart: :two_hearts: :sparkling_heart:

3 Likes

Thầy ơi lúc đầu em mới vào tính một năm ăn một con 20% là căng. Bây giờ theo thầy, ăn gần x3 rồi tính sao ạ.

Sở Giao Dịch xin thông báo, Các cổ phiếu Dig, Ceo, L14 từ năm 2022 chỉ GIAO DỊCH trong vòng 15 PHÚT đầu phiên. Đề nghị bà con nhanh tay CƯỚP hàng…!!!

1 Likes

Ok Đại tướng quân
Cứ theo hàng A7 và đệ tử A7 mà chiến
Ae cứ đi khai quật thêm làm gì

2 Likes

Múc xúc húp cướp giết hiếp L14.

cao quá thì nhặt 1 lần 10 cp dc mà

Thời Bơm $ , a e chú ý tiêm vaccine A7 vào nhé !

A7 cho em hỏi LCG ổn không ạ. Em thấy cả tháng nay sideway mãi.

Múc CEO nhanh nào. Kaka