HOT ! Luận binh pháp Tôn tử vào ck . Hiểu được muôn đời giàu sang

Tuân lệnh thầy, thế mà bọn chuyên gia lại lùa ae theo thằng Mẽo, may mắn có a7 chỉ đường dẫn lối, xác định bđs và cp bđs múc húc xúc, gia tăng, ôm tới chết

mãi mới đủ tiền để mua 1k L14, em chỉ cần bằng 5 phần trăm của A7 là thoát nghèo rồi.

tầm này múc đất bên ngoài thôi chứ múc cổ đất sao bằng được. sắp lạm phát rồi, lãi xuất tăng kẻ thù của chứng khoán.

Học thêm vĩ mô hãy phát biểu

23 Likes

Chuẩn quá thầy ơi ! Em từng cầm vài tỷ trong tay mà cảm giác nó cứ như là thứ bỏ đi đấy thầy ạ ! Lúc đó nghĩ ngay đến mua đất . Giờ thì nhờ thầy mà biết đến cổ đất nữa . Hiện tại 1 cổ DIG chỉ đổi được 4 mớ rau bí ( 1 mớ = 25.000). Em mới mua hôm qua . Nó phải xứng đáng với 1 cái đồng hồ hoặc 1 cái điện thoại tiền triệu mới đúng . Cho nên ôm đất hoặc cổ đất sẽ là cơ hội cho những con người dù chỉ là lao động nghèo khổ có cơ hội lớn để được sống ấm no , hạnh phúc . Hãy mua ngay vì chứng khoán Việt Nam đang rất rẻ và là cơ hội lớn để thay đổi số mệnh cuộc đời với cổ phiếu DIG , CEO , L14 .

2 Likes

Chú là đệ của Thái Phạm sao mà nhận xét của thầy trò giống nhau vậy.

Rời quê đi lập nghiệp sau mấy năm đếch còn đường về quê! Anh em cứ vác đất ra mà bán, mấy năm sau ngồi mà tiếc nuối, bán đất lấy tiền kinh doanh và làm quần quật mấy năm sau nghe giá lô đất quê mình đã bán đi mà sửu!

Chai sạn cảm xúc là ăn tất ạ.

Em buôn bds cũng phải bán đất quay ra múc DIG vì rẻ quá ối zồi ôi ! Cảm ơn a7 !

3 Likes

Bao giờ đua ce mút chỉ Thày A7 ơi?

E vẫn giữ vững, chưa rơi chút nào.

cảm ơn Thầy A7 rất rất nhiều ^^

Khi nào bạn chán nản, bán ra là lúc nó đua CE liên tục. Muốn ăn cả mâm thì phải kiên nhẫn hơn người, đừng suốt ngày hỏi Ce.

1 Likes

Nhịp này Dig Ceo sẽ vượt đỉnh cũ, nhưng trước khi vượt thì Dig phải về 6x, Ceo về 5x ngay trong tháng 3 này

Đệ A7 đi thực địa CEO Phú Quốc

Đệ A7 đi thực địa CEO Vân Đồn

ôm dig , ceo theo thầy lúc lên lúc xuống chỉ có mua thêm chưa bán 1 cổ. Giàu hay nghèo đều do tâm nhìn dài hay ngắn.

Sọc đi cho anh em t có giá ngon mà húp với mày, hay sọc mõm

Muốn sọc DIG xuống 6x phải bỏ ra bao nhiêu tiền để sọc được các bác

Giá lên chủ yếu là do nhận định của giới tài chính. Một khi lực lượng đông đảo nhà đầu tư nhỏ lẻ áp đảo thị trường thì có lẽ sẽ có bất ngờ xảy ra. A7 cũng là một thế lực đáng gườm :)) Chỉ mong một ngày các cty tài chính + báo đài đồng loạt khuyến nghị đưa tin thì lên moon luôn. Đợt này toàn bài viết dập và đạp. Còn mỗi anh A7 và các đệ tử gào thét. Cổ phiếu quay lại điểm cân bằng. Cuộc chiến tiếp tục. Em tiếp tục quan sát. Tôn tử gọi là: Toạ sơn quan hổ đấu!

3 Likes