HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

A7 nói rồi. Sợ hải thì cứ múc

THM là cái mã mẹ giề . Đất đai nó tăng trên khắp thế giới , éo riêng gì VN . Cả thế giới nó bơm tiền thì người ta trú ẩn vào BDS thôi . THM nó cũng vậy , nó tính vay tiền trốn vào đất mà bị soi quá , thế méo có tiền tươi thì để thằng khác có tiền nó xúc cho . Gio mà cầm tiền thì xớ rớ còn cái nai quần thôi

2 Likes

20k tỷ bằng mồm ra đi , 300k tỷ sờ sờ chắc chắn ở lại …

Mua vì nhà nước bơm tiền, mua dig ceo vì A7 thì sao lại bán vì lý do khác được. Khi nào A7 ngừng hô thì em mới bán

Bạn nhận định quá chính xác

Anh thấy mai vào Scr được không ạ

1 Likes

cứ bán đi rồi tiếc

■■ ngựa

Ngu lắm Long Tứ ơi, mãi mãi chú em không được ngồi vào mâm các cụ L14!

1 Likes

chim lợn rợp zời, mai có trò hay để coi :laughing:

2 Likes

vấn đề cốt lõi là dòng tiền: L14, SCR!

1 Likes

Lại có phiên đầy cảm xúc như hnay :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

1 Likes

long tứ đéo gì thằng này, xem video A7 trước được xưng là Giáo sư cờ bạc ở Bách khoa, dạng thằng này thầy cho 1 chiêu là sặc mẹ nó tiết kkk

1 Likes

THM muỗi đốt inox, Media dắt mũi NĐT bị theo ý đồ của nó, tóm lại ví dụ có ảnh hưởng thì cũng cực kỳ ngắn hạn, DIG đi dài nhiều năm. Lại đang gặp thiên thời, gói kích cầu phê duyệt thì chấp hết các loại luôn.

Cắt luôn ATO ngày mai đi bác ko thì ăn mấy cây sàn, DIG mã BĐS ngon top hiện tại rồi ngại gì ko múc

Mai ceo ma sàn e mua tiếp, sáng mua ko kịp dua lệnh kinh khủng qua

DIG khỏe lắm, chống thế nào được kkk, cho dập rồi lại bật lên ngay thôi b

3 Likes

Anh Giang đứng bên phải hay bên trái cụ Khổng A7 đấy ? Kkkk

Đừng để media dắt mũi vụ THM , mà quên đi gói kích cầu đã được ấn nút . Cốt lõi là bơm tiền chứ có 1 THM hay 10 THM cũng chỉ là ngọn gió thoảng qua . Dù nóng gì mát cũng chỉ là ngọn gió . Đừng để Media dắt mũi, mất hàng lại đổ tại số

5 Likes

gói kích thích kinh tế thông rồi bác, mai canh mà múc, thị trường đầy bọn ngu nó sẽ bán vì cái THM bác à, tiễn chúng nó trước cửa thiên đường :grin:

1 Likes