HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

Cướp hiếp giết , nó là cái cớ thôi , ai yếu tim thì mất cơ hội giàu có

Cầm Cii có được không thầy

Xích thố chọn anh hùng bác ơi. Ai yếu thì tự đào thải thôi. Kaka. Mãi mới có lương, mai hi vọng kịp mua trc khi CE

1 Likes

Capital One Finance đã trả giá 23.800 tỷ, nhưng THM trả 24.500 tỷ. Capital One Finance ( COF)ko phải đến để đấu giá cho vui, nếu THM bỏ cọc, COF sẵn sàng mua vs giá 23.800 tỷ. Với số tiền bỏ cọc của THM là gần 600 tỷ, vậy thì lô 3.12 vẫn là 24.400 tỷ. Hãy tìm hiểu về CAPITAL ONE FINANCE trước khi bán tháo cp nhé

1 Likes

mà chấp cả THM bỏ cọc luôn ạ

Dig, Ceo ổn hơn nha bác

con này là con nào vậy

E full cổ đất hơn năm nay rồi. Hồi tháng 4 bds xuống chim lợn cũng rợp trời em cũng chẳng rớt 1 cổ nào, có tiền lại múc vào tb giá. Ngồi im nhìn bank, chứng, thép… xanh tím. E nhìn thiên thời, tin vào định giá của mình chứ chẳng nghe media :grinning:.

4 Likes

Đi khắp các diễn đàn thấy chim lợn kêu ngập trời mới thấy c.n đói khát như thế nào. Chốt lại bán chán rồi lại đua trần.

media nó muốn nhỏ lẻ nghe để đạt đc mục đích của nó. Các cụ nghe là rớt hàng là các cụ kém hiểu biết.

Tóm lại là lỡ chuyến tàu trăm năm này chỉ có treo cổ nhảy cầu thôi kkk

2 Likes

Múc mạnh cổ đất: L14, CEO, LDG, SCR, DIG

Mấy con chim lợn biết điều thì quy thuận thầy A7 quy thuận thiên thời thì còn có cửa sống chứ ngoài kia không chỉ có 1 Quyết còi đâu Kk.

thế đã sướng, sống trong dằn vặt ấy chứ. Chả để lại đc cái éo gì cho con cháu mình. hic

Múc mạnh: L14, CEO, LDG, SCR, DIG là giàu

Càng CL càng tăng, cứ kêu gào đi xem đc bao lâu, còn cái nịt.

4,5 tháng nay chúng tao hít ngập oxi từ A7 k biết qua bao phiên sàn, nổ vol… mới có lãi ngập mồm như này. Mày đừng lôi sự bẩn bựa, nhân cách tró gặm của bè lũ chúng mày ra mà so đo với A7 nhé.

cii tính mỗi 6ha giá 500tr/1m2 đã gấp gần 3 lần vốn hóa hiện tại chưa kể đất chỗ khác, chưa kể các cty con nbb cee chưa kể hưởng lợi đầu tư công.tân hoàng minh bỏ thì có làm sao

1 Likes

Ngày mai đón sóng đầu tư công và bđs , FCN , DIG , CEO mà múc nha ae , ngon và không bao giờ chết

CEO DIG L14 , múc là giàu

1 Likes