HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

AE nên nhớ giảm lãi suất cho vay cũng là hình thức bơm tiền nhé.

Các chuyên gia sọt bô :rofl:

Nói thế này cho vuông nay QH mới thông qua tiền còn chưa bơm ra, chân sóng thôi nhé: Múc xúc hiếp cướp…

2 Likes

Mua vì cái gì thì bán bởi cái đó các bạn nhé. Mình ko mua vì THM thì cũng không bán vì THM! Mình mua vì tầm nhìn của A7 mà nhiều người ko theo được. Ai mua theo tin thì cứ bán theo tin, còn cổ phiếu đất đã hội đủ các yếu tố mà ko có dòng tiền nào có thể bẻ ngược xu hướng tăng của nó. Nhưng can thiệp hành chính về lâu dài sẽ để lại nhiều hệ luỵ hơn là để theo quy luật tự nhiên cung cầu.

3 Likes

Các bác ném đá em cũng vô ích thôi … e cho hết vào black nick dồi . Tự do ngôn luận là quyền của mọi công dân trên f247 nhé !

1 Likes

Người bỏ thầu thứ 2 là cty của Sing với giá 23.8 nghìn tỷ chỉ kém THM có mấy trăm tỷ. THM vì yêu nước ko muốn khu đất đẹp rơi vào tay nước ngoài nên mới trả giá cao hơn để mua khu đất. Vậy chứng tỏ thời bơm tiền, lạm phát giá bđs đã tăng phi mã theo thuyết Thiên thời. THM bỏ cọc vì nhiều lý do áp lực từ NHNN điều tra các nguồn tiền mua khu đất chứ họ thèm mua khu đất này lắm vì nó đúng với giá trị. Giờ NS nhà nước mất mấy chục ngàn tỷ thì phát ngôn của 1 đ/c lãnh đạo nói vụ đấu giá đất của THM làm “nhiễu loạn thị trường bđs” có phải chịu trách nhiệm làm mất nguồn tiền lớn cho ngân sách ko nhỉ?

2 Likes

Mai mà giảm ta lại có cơ hội mua rẻ, xúc :fist_right:

Đọc báo thì nên bỏ qua tiêu đề :grin:

Lem có đang ôm cổ bđs nào không.

1 Likes

bác cũng đang canh vào hàng nhỉ, ae nào bán thì nhớ nhé, bác ấy đang canh đớp hàng của ae :grin:

73 Likes

bđs sản vẫn tăng thôi, sẽ có cổ đất có giá 2tr/1cp trong tháng 6 này

4 Likes

Không có THM thì giá đất Thủ Thiêm cũng phải 1 tỷ/m. BĐS cả nước đang tăng giá ầm ầm, THM hủy không ảnh hưởng gì. Hơn nữa lý do hủy: “Không để mất ổn định tình hình, làm giá bđs phi mã, cái này là do tầng lớp chóp bu chỉ đạo ép bỏ”. Xưa nay cứ bơm tiền và đầu tư công thì giá đất vẫn tăng phi mã cần gì THM. Không ảnh hưởng tiến trình cổ phiếu bds tăng tiếp. Nhỏ lẻ thoát hàng giờ này là mất, đội bank thép đang cần vào, họ sẽ cướp hàng ngay.

3 Likes

Sư phụ nhận của con một lạy :heart_eyes:

Trên đây toàn sói anh ơi … cứ bám theo em ném đá suốt anh kìa , có gì em nt bên kia ạ :rofl:

1 Likes

ôi lần đầu tiên thấy chủ đề hơn 6k người xem

Em là F0 mới vào được có nửa tháng nay. Nhưng may đọc được các bài của Thầy A7, và hiện đang all in vào DIG. Mai mà có hạ thì em vẫn sẽ gom thêm ít nữa. Cám ơn thầy A7 rất nhiều :heartpulse:

Mất công hóng thì hóng hết năm luôn đi bạn. Biết đâu rút ra được nhiều bài học cho bản thân. Còn hóng mai thôi thì để mai mình bảo con mình vào hóng cùng cho vui :smiley:

5 Likes

Cụ nhà Louis phải k nhỉ

Muốn giàu chỉ có cạp đất thôi.

7 Likes