HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

Mua điện thoại, mua bàn ghế, mua gạo, mua xăng, mua gas để giữ giá trị đồng tiền à những thằng ngu? Cp mới gói kích thích hỗ trợt covid năm 2020 thôi mà đất đã x2 x3; đợt này bơm 1 triệu tỉ vào người cộng thiếu đất thì cầm thép, gỗ nhảy lầu!

2 Likes

Bọn chim lợn ngu ngục chúng tưởng rằng cổ đất, đất tăng là do tân hoàng minh đấu giá làm đất tăng cp tăng hay sao? Xin thưa đất tăng cổ đất tăng là do xã hội nhiều tiền hơn, nó do chính sách tài chính tiền tệ của nhà nước là do thiên thời thời thế buộc phải bơm tiền. Cho dù thm có đấu giá hay không, hay thm có đóng tiền hay bỏ cọc gì gì đi chăng nữa thì cũng không làm giá đất rẻ đi hay cổ đất giảm đc. Có chăng là chỉnh giảm vài phiên rồi lại đua trần thôi. Lũ chim lợn ngu ngục cứ đòi chống lại thời thế sẽ chỉ còn lại bộ xương khô, lúc này là lúc nhanh chân lên tàu và ngồi yên vị chứ không phải là lúc tranh cãi

5 Likes

kinh khủng khiếp hơn 6k người xem chủ đề này vậy thì mai lại phải ăn trần đầu phiên r àk

1 Likes

7000 người xem chủ đề này

ý là mặt thớt em dày lắm phải k?

Hôm qua có nói rồi nay phải nói lại, ae cứ cổ đất mà múc, cứ nghe chiên za chiên khoai hô là còn cái nịt

12 Likes

Chào em hắc huệ nhé. Em cứ đi đầu tư bank thép của em đi, còn bọn ngu đi mua bđs kệ mẹ chúng nó. Chúng nó có ăn mất bát cơm nhà em đâu, chúng nó chỉ đi tìm miếng ăn cho vk con thôi mà, còn nó ôm cố bđs cho bong bóng kệ chúng nó đi. Em là phật bồ tát tái thế em lo cho sinh linh bị lầm than bị lừa gạt hả, hay em đang sợ ngta bỏ bank thép và em pai đi lùa ngta vào để up bô. Sống có đức ko sau này nghiệp quật thì em có tiền cũng ko vui vẻ đâu

8 Likes

Sát thát. :laughing:

1 Likes
  • Sinh con ra là cha mẹ.
  • Nuôi con lớn là mẹ cha.
  • Dạy con học là Thầy Cô.
  • Cho con miếng cơm manh áo là Tấm bằng đại học.
    NHƯNG
    :heart: KHAI MỞ TÂM TRÍ CON LÀ THẦY A7
    :heart: THAY ĐỔI TƯ DUY CON LÀ THẦY A7
    :heart: GIÚP CON GIÀU CŨNG LÀ THẦY A7.
    :heart: ĐÊM NAY CON NGỦ NGON LÀ NHỜ THẦY A7.
8 Likes

Chấp gì em gái,thằng haophu còn đéo đủ tuổi.

DIG sẽ hưởng lợi lớn từ tin tức THM bỏ cọc. Dòng tiền sẽ rút ra từ các mã khác để đầu tư vào mã bđs tốt nhất thị trường như DIG vì nó là DN được hưởng lợi lớn nhất từ đầu tư công

4 Likes

Không tranh luận loãng PIC, cứ ghi nhớ THM không giúp các bạn giàu mà vĩ mô và thượng tầng nhé. G9 đi ngủ thoai ae!

2 Likes

kể cũng thương @lolemsieuchanh, dù sao e cũng là con tốt trong tay kẻ khác dùng thôi.

3 Likes

Theo luận điệu báo chí nêu thì Thm bỏ cọc là do bộ tài chính ép
Nghe hài quá kk nếu là thật thì ông Dũng còn mặt mũi éo nào mà làm ăn
Vứt 600 tỉ đổi lấy thị trường bđs ổn định hơn á
Chỉ mấy thằng ngu mới ép ông Dũng làm như thế
Trừ khi THM không đủ tiền chồng do ngân hàng bị ép không cho vay kk
Mà kệ ….mấy lão dở hơi ấy
Đất vẫn tăng thôi
Đấu giá lại thì vẫn thế thôi

3 Likes

Định giá ko được lại đoán bừa. Để t chống mắt lên xem ceo, dig sàn bao nhiêu cây. Đừng nghĩ nhà đầu tư họ ngu hết

Đại bàng tung cánh trong bão,chim khác chui trong tổ trốn.

2 Likes

Có cái mác thôi bác ơi. Làm công ăn lương thì biết cái gì đâu

1 Likes

Tính theo iq thì con người có các cấp độ yếu kém như: ngu, si, đần, độn. Trong ttck không nhìn ra đc thiên thời đại thế là 1 cấp độ, có người nói cho chỉ cho mà cũng không nhận ra lại là 1 cấp độ nữa, rồi có 1 cấp độ nữa lại đã không nhận ra rồi đc người khác chỉ cho cũng k nhận ra xong rồi còn cố cãi đòi muốn chống lại thiên thời

Chả cần biết THM là th nào nh rõ ràng BĐS ngoài kia đang tăng từng ngày. Mình làm sale đợt này tuần bán đc 5 7 lô nền

3 Likes

Mai e cắt chứng quá bắt thêm 10k CEO. Theo a7

1 Likes