HOT !Sai lầm của số đông khiến họ đứt là nghĩ ôm tiền trong thập kỉ bơm tiền là an toàn là sống sót

Người ta thường vẽ ra những cái khiến cho thiên hạ nghe về 1 cổ phiếu tăng trăm nghìn lần ở tương lai để kích thích lòng tham đám đông, nếu chỉ hô tăng 3-5 lần thì đám đông sẽ không nhao vào mua đẩy giá lên cao cho họ chốt lời, người người giàu có theo họ thành tỷ phú nhưng thông tin đó chẳng ai chứng nhận họ là tỷ phú và việc họ bán ở đỉnh vừa rồi sau đó rút ra mua lại hôm nay cũng là cách kiếm lời nên không ai biết tài khoản họ mua bán thế nào, cứ như vậy đám đông lại bị dẫn dụ hết nghi ngờ lại nhao vào, tuy nhiên lần này dòng tiền cảnh giác cao sẽ không lao vào mua dễ dãi điên cuồng như đoạn trước, chúng ta sẽ theo dõi tiếp xem mục đích kéo lên của lái trong thời gian tới để kiếm lời vòng 2 liệu có thể thành hiện thực?

1 Likes

Cái kết của 1 huynh đệ vừa bán sàn ngày hôm nay !!!

3 Likes

Theo a7 giàu sang phú quý chắc chắn

1 Likes

ANH HÙNG TỬ KHÍ HÙNG BẤT TỬ!!! DIG em rơi 50% lãi nhưng vẫn cùng Thánh A7 đi đến cuối con đường ạ! Cám ơn Thánh A7!

1 Likes

,

1 Likes

Theo e mọi người không nên chủ quan quá. Đây mới chỉ là đầu sóng, cần phải học tập và rèn luyện thêm và lúc nào cũng sẵn sàng.

Chứ e nghĩ trên con đường thành 1 siêu cổ thì khả năng sẽ bị đập te tua vài lần nữa. Ý kiến cá nhân của e hơi tiêu cực xíu.

Phạm Tuấn Sơn tập đoàn Babylon cũng đang múc CEO chu kỳ này!

2 Likes

Múc cả DIG nữa anh nhé

Anh Phạm Tuấn Sơn rất OK, đa dạng các mảng đầu tư lắm cả đồng tiền kỹ thuật số cũng múc luôn :))

Robert T Kiyosaki cũng nói về Tiền là tiêu sản mất giá trong tương lai :smiley:

A Sơn là Fan của Robert

2 Likes

Cảm ơn thầy A7 rất nhiều

TRong nhóm có ai ở thủ thiêm cho mình hỏi về tiến độ dự án và quỹ đất của CII tại đây với ạ . Mình cảm ơn !

Kkkk

13 Likes

Thầy cho em hỏi mã LDG có triển vọng cao không thầy. Tài khoản em chủ yếu DiG và ít LDG ạ

Chấp tất cả các loại chim lợn, thời điểm này sẽ giống thời điểm bơm tiền năm 2007-2008 A7 phân tích không sai.

2 Likes

Trung tâm dự báo chỉ số Chim Lợn thông báo:

Trong 2 ngày qua lượng CL đã giảm 90% chỉ còn khoảng 10% vẫn đang giãy chết!

Dự báo trong 24h00 tới số dãy chết sẽ bị nấu đông để đón tết nguyên đán 2022

Xin hết và kính chào quý zị :rofl:

2 Likes

Mày khôn như con vàng nhà tao. Rình đớp đc cục xương tưởng ngon chạy mất nhưng bọn bố đang ăn thịt đấy. Rồi có ngày con ko trông nhà đc nữa thì bọn bố lại lôi mày làm 7 món thôi. Kk

1 Likes

ae dự CEO DIG ce mấy phiên

Cổ BĐS hnay phân hoá mạnh, không phải cứ BĐS chơi là tốt, phải tìm đúng cổ thì mới giàu được ae ạ

Chim lợn mà nấu đông thì hơi hoi :smiley:

1 Likes

Kkk

11 Likes