HOT !Sai lầm của số đông khiến họ đứt là nghĩ ôm tiền trong thập kỉ bơm tiền là an toàn là sống sót

Kê bán sàn trong hoảng loạn là động tác ngu ngốc nhất , thậm chí Ko chịu nổi đến chiều lại phải đua trần, còn Ko thì tiếc đến cắt lưỡi => hãy cứ ngồi im theo phương pháp thầy A7, kiên định với thứ mà mình đã chọn sẽ có thành quả thôi Kkkk

1 Likes

Vãi linh hồn các bác ạ! Bao thuốc em hay mua mà trong 1 tuần tăng giá những 2 lần :frowning: Bao thuốc còn tăng như vậy thì giá đất…

CII thì sao bác nhỉ? Em đang hoang mang​:rofl::rofl::rofl:

ae đọc khẩn lời thầy tiên tri mấy tháng trc đó

15 Likes

Bát phở bây giờ cũng 90k rồi đó, cứ ôm tiền đi, tiền mặt là vua đi :rofl:

1 Likes

Qua bao lần đạp sàn, hàng em còn nguyên.

2 Likes

sao mây con chim lợn ko vào chửi nhỉ, hay là bán hết hàng rồi giờ lại gào thét nhục nhã

26 Likes

sau kỳ này lọc được 1 mớ các con giời chuyên phá phách, khâu mồm các chiên gia đầu cơ theo target dài hạn nhưng mức tăng chỉ bằng lãi suất kaka

1 Likes

Cảm ơn Thầy ạ ! ( A7 là người tử tế nhất trong lịch sử ck VIỆT ) . Khi NDT nhỏ lẻ hoảng loạn chỉ có A7 tiếp thêm nghị lực cho họ ! Lời nói của Thầy thực sự uy tín !

7 Likes

nghe di nghe lại thấm nhuần tư duy,tư tưởng của chú A7 rồi ạ.Việc còn lại nằm chờ hái quả ngọt thôi ace.kk

Việc tăng giá của Phở Thìn có thể đưa mặt bằng món ăn Việt Nam lên một mức giá mới, khi thu hút được nhiều người quan tâm. Các hàng phở khác sẻ lên giá, rồi cô hàng bún đậu,bánh canh sẽ so sánh rồi lên giá thêm tạo ra một chuỗi hiệu ứng.
ở Việt Nam tình trạng: Thấy nhà người khác trồng khoai rồi vác mai đi đào là chuyện thường xuyên xảy ra, nhất là với các ngành nghề phổ thông như: Ăn uống, Làm đẹp, Thời trang,…

6 Likes

đã bán đỉnh bắt đáy thành công , cám ơn mấy con chim lợn ta đã nâng số lượng cổ phiếu lên 40% cho CEO

2 Likes

Thầy thấy thế nào ạ

Cho e xin topic với bác

Buổi Live của anh hồi tối thuộc dạng KINH ĐIỂN . Nó xứng đáng dc trưng bày trong TÀNG KINH CÁT anh Bảy ah .
Qúa tuyệt vời .
Cám ơn anh

8 Likes

Anh em tự tin, đã chơi là chơi tới cùng, đầu tư nghiêm túc theo doanh nghiệp, không bán linh tinh phát là tím hàng loạt quá tuyệt vời

1 Likes

Cổ đất đang dần đi lên mạnh mẽ, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

Rồi họ sẽ nhận ra A7 mới là người quá tử tế trong cái thị trường CK VN này!!! Giờ thì cứ Múc Húc Xúc → DIG CEO L14 đã. Bao nhiêu đợt giảm như thế này rồi không thể cản được thiên thời và thiên triều quân!

5 Likes