HPX Hành trình mạnh mẻ quay trở lại

Hpx chuẩn bị cho siêu game. Khi xấu mà ko xấu đc nữa ghì cực kỳ tốt. Có ai ngò một ngày con giẻ rách hvn x2 lần tk mặc dù âm vốn chủ sở hữu ko

1 Likes

Thông tin là đúng đấy bác à, đội anh Dương và A7 đánh giá HPX tốt. Em có ảnh để chứng minh nhưng em không bao giờ gửi ra ngoài cả trừ trong đội 10 người của em, đó là uy tín !

1 Likes

Định lập Pic nhưng thấy Dao_Ngoc đã lập rồi nên chắc vào góp vui chứ không lập nữa, cảm ơn Ngoc. Đội anh Dương đã mua LSG gần đây, tin hay không tùy ở các bác !

1 Likes

Chưa tạo đáy xong. Về 6.5 ko các bác

nhịp này còn đang củng cố bộ máy khắp nơi, lắm DN vớ vẩn mất không vào tay chủ mới.
Bên ngoài đất còn xuống mạnh ép dòng tiền quay lại sản xuất kinh doanh phục vụ tăng trưởng kinh tế bền vững.
Cổ đất chưa phải lúc các cụ cho ăn, may ra có sóng lăn tăn. Ai cầm được 6 tháng đến 1 năm vào húp.

Lập pic 1 phát là cổ phiếu bắt đầu đổ dốc luôn. Không biết vía chủ pic nặng hay đây là 1 pic lùa gà chính hiệu đây. Haiza.

Haha. Hi vọng cổ phiếu sẽ tăng trở lại vượt 8 thành công

Các bác bán rẻ tài sản theo tâm lý đám đông, các bác hãy nhìn 1.250 tỷ người mua trả tiền trước của nó đi. Quá lớn so với tiền cọc nên đã cho cả tiền bán BĐS vào xào rồi, BLĐ doanh nghiệp giấu lãi không hạch toán vì cần tiền xây KĐT và trả nợ không thể hạch toán nộp 20% thuế TNDN được.

1 Likes

Đa số chỉ thấy vài chục tỷ tiền mặt sẽ nghĩ tiền đâu để làm trong khi vẫn nợ 3.000 tỷ. Lúc rõ ràng thì giá đã khác rồi.

2 Likes

Hpx anh em cứ chờ blđ gom xong hàng. Giá này bèo lắm cũng nhân đôi đấy

2 Likes

Haha. Đã là gom thì còn xuống nữa. Khi đó mua ko muộn

1 Likes

HPX đinh giá bao nhiêu thế ad

1 Likes

Mạnh mẽ quá

1 Likes

Con HVN lỗ âm vốn chủ sở hữu mà còn x 3 lần. HPX còn nhiều tài sản, nợ trái phiếu từ hơn 8k tỷ xử lý còn hơn 1k tỷ thì r.ẻ rá.ch cứng phải x2 từ đáy

1 Likes

đáy là 4 mà x2 là 8 hả
target thì cũng rõ ràng ra mới lùa đc

Đáy là 5.63, bèo nhất x2 phải là 11,x chứ. Tiềm năng khủng đấy, giá đất miền bắc sốt sột. Dàn lãnh đạo thay đổi, blđ mới siêu thông minh

2 Likes

Đây là siêu game đấy anh em ơi, game chuyển xấu thành tốt. Như Pdr cũng x2 dig cũng x3 đấy

1 Likes

Haha. Hi vọng nó x2 đi ạ. Tính như vậy khả năng về 6 vẫn xảy ra. Chờ về đó gom lại không muộn. Há há.

2 Likes

Đào Ngọc học lớp coaching 170 củ của thầy 7 xong ra mua LDG với DIG năm 2022 đấy à :kissing_smiling_eyes:. Bài viết LDG đếm cua 1000ha đất năm xưa đâu ko lôi ra đếm cho phê :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

LDG tôi mua từ 4 chốt giá 27
DIG tôi mua từ giá 17 lên 120 bán. Bạn tính xem là bao nhiêu lần
Cái sai của tôi là mua lại dig giá 90, ai cũng có lúc sai nhưng chu kỳ rồi tôi vẫn x 20 lần TK
Siêu cổ thì ko quan tâm, suốt ngày lo chuyện gì đâu không

1 Likes