HPX Hành trình mạnh mẻ quay trở lại

Hpx cơ hội x2 x3 lần. Tôi nhắc lại là bld mới vô cùng thông minh

1 Likes

viết 1 bài phân tích cụ thể đi em, hi

Lại mua giá 4 chốt 27. Lại mua 20 chốt 120 :smile:. Cả năm 2022 đăng 1 đống bài trên F247 bơm oxi LDG đất vàng 1000ha ven đô với DIG siêu bom Long Tân giờ lại ■■■ chốt 27 với 120. Chốt toàn đỉnh sợ thế :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:. Mấy bạn học lớp 170 củ ra ko được cái tướng gì ngoài cái tướng xạo à nhen :kissing_smiling_eyes:

Dòng bđs giờ có EVG, SGR là còn dư địa. HPX QCG NVL DIG đứt hết. Bọn học lớp 170 củ ra 100% đứa thì 99 đứa rặt ra toàn lừ a đảo với ăn theo nói leo. Nghe 7 nói QCG HPX là cũng lao đầu theo chứ biết cái gì.

Cả năm nay người ta đầu tư theo tăng trưởng xoay trục rồi giờ vẫn ngồi đây bất động sản.

2 Likes

Há há a e chuẩn bị nhặt hpx giá 6.5 nhỉ. Há há.

Bạn nói tôi chỉ cười nhẹ thôi

1 Likes

Cũng chém quá đà đó Sơn ơi.

1 Likes

Tôi chỉ cười nhẹ

1 Likes

Nóng quá, nóng quá bà con ơi!
Canada là NHTW đầu tiên của nhóm G7 hạ lãi suất, dự báo trong tuần này!

3 Likes

Cười thoải mái lên Ngọc với Sơn ơi. Hpx phát hành để trả nợ trong khi đất ngon bị bán đáy cấn trừ nợ. Thế thì hô vào để cho chủ tịch lấy tiền trả nợ hả. Sâu trong tim là nước mắt thì Cười to lên còn được chứ sao bạn phải cười nhẹ :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Tôi đánh cổ chứ có sống chết dn đâu mà lo, có game kỳ vọng thì ăn trc đã, tính sau

Học xong mất 170 củ mà ko đào bới đc gì cho bản thân à mà thấy toàn ăn hàng 7 mõ m phím như nô lệ thế :smile:.

Bác bám theo mổ gấu quần cũng dai nhỉ ! Người ta không thừa hơi sức để trả lời rồi mà vẫn thừa thời gian comment được.

HPX dần dần mọi thứ đang thành sự thực. BLĐ phát hành thêm lấy tiền xây KĐT và trả nợ, nhìn họ không hạch toán lãi cục 1.250 tỷ người mua trả tiền trước để phải nộp 20% thuế TNDN.

Hpx có gì mà phân tích. Bây giờ phát hành thêm 3000 tỷ, cổ đông góp tiền vào trả nợ cho chủ tịch trong khi đất đẹp hồi trước đã bán cấn trừ nợ hết rồi. Hô linh ta linh tinh, phân tích thế lại như con NVL giá 18 mà 7 mồm nhôm phân tích đấy

2 Likes

Tôi có nói sai đâu mà bạn bảo cắn. Thích đánh dòng bđs tôi chỉ cho con EVG ngon gấp 20 lần HPX thì chê. Đi mua cái con pht 3000 tỷ nộp vào trả nợ cho chủ tịch. Evg nó ko bị xiết đất trả nợ, lại mua đc chỗ đất đủ xây 8 tòa chung cư giá ở đáy thì ko múc

Bỏ 170 củ ra học đc gì ko học chỉ học hô theo là nhanh. Rặt 1 lũ lừa đảo. Chết ko chừa thói hô hào lùa gà

Hpx sau phát hành lên 6000 tỷ trong khi bđs ko còn gì. Phân tích đi hay chỉ biết ăn theo nói leo theo 7 mồm nhôm

Tôi chỉ biết cười nhẹ thôi
Evg anh em tôi full hàng từ đời nào rồi. Cuối cùng cũng phải đi hô cho anh em chúng tôi

1 Likes

Sóng này EVG NHA CCL HPX … Anh em đệ tử A7 đều ngồi cả. Nên ko cần thiết hạ bệ cổ này để nâng tầm mã khác, tất cả đều ngon. Anh em hoan hỷ

3 Likes