HPX Hành trình mạnh mẻ quay trở lại

Lig mới là chân mệnh thiên tử

1 Likes

E chôn ở dig ,h lại hiện hồn về à

Vậy có ljar năng hpx vè 6 roài ạ.

Giải pháp tài chính cho nđt: Dịch vụ tài chính cho nhà đầu tư chứng khoán Dao_Ngoc

Các bác vứt tài sản giá rẻ cũng kinh nhỉ, em vẫn gom thêm đều mỗi khi có lương thưởng. Về kỹ thuật thì cổ phiếu cần thời gian để tích lũy, về cơ bản thì doanh nghiệp cần thời gian để lớn (để biến các lợi thế về tài sản, công nghệ thành lợi nhuận).

1 Likes

Bán. Bán tất bằng mọi giá. Há há

Thảm

bổn cũ soạn lại, A7 bây giờ vài ngày 1 siêu cổ, đầu cơ hô hào ác, không giữ nổi chính mình nữa là. Đừng mù quáng. Còn bạn này thì chắc cũng trong đội A7, cả hpx còn hô thì sợ thật

2 Likes

Hpx sẽ lâu lắm mới lên đc 8-9

mua hpx trông chờ lãnh đạo hoàn lương à

1 Likes

âm 20% rồi em ngọc ơi

Hpx tưởng chừng hãm phanh và tích luỹ đi lên ở vùng 7. Há há. Quay đi quay lại về 6.2 liệu rằng hpx đã ngừng giảm chưa? Thị trường còn nhiều nghi ngờ. Hpx nên tích luỹ vùng 6 này là ổn rồi

Lớp 170 triệu rặt 1 lũ lừa đảo. Toàn thằng đa cấp cùng chung tần số tụ hội với nhau thành 1 lớp học.

1 Likes

Há há. Hpx ko có đáy à @Dao_Ngoc ôi. Em xem vớt nó lên đi kìa. Kakaa.

Lập pic ngay đỉnh, đẳng cấp ■■ :smiley:

ai làm gì cũng có mục đích riêng cả, mà lên thị trường tài chính mục đích lớn nhất cũng là kiếm tiền về cho mình. chẳng ai rảnh ngồi soạn bài dài ngoằng chỉ để chỉ người khác cơ hội. còn kiếm bằng chân chính hay lùa đàn gà thì không biết. đề phòng những người 1 2 ngày lại 1 siêu cổ. còn A7 ngày xưa khác A7 bây giờ. Tiền đúng là có ma lực, không làm thay đổi bản chất mà làm hiện rõ bản chất 1 người

2 Likes

em đang chờ cá mập gom xong mới vào mà. Hiện tại vẫn đang trạng thái đợi. Mà vol giờ siết còn tí thế kia thì sắp ổn rồi đấy
mọi người tự phân tích mua bán nhé!

1 Likes

Thế lúc HPX x2 x3 lần thì cũng nhớ quay lại đây mà rùng mình nhé!

1 Likes

PDR ngày trước cũng từ giá 10 kéo lên 15 rồi đạp xuống giá 9 cho nđt hoang mang, stoploss. Thế mà nửa năm sau có thời điểm giá 30
DIG NVL cũng thế, mọi người nghiên cứu tự chơi tự chịu nhé! Thắng thì vợ con được nhờ, chứ mình được đồng nào đâu mà cp giảm lại chọc quấy

Hpx có lẽ vùng 6 đã là đáy. @Dao_Ngoc tuongwr phải múc từ giá 5. Chứ.