HPX Hành trình mạnh mẻ quay trở lại

em làm gì mua đc giá 5

Há há. Ai tin đc e. X2 x3 từ giá 5. Là tuyệt vời. Nhưng pha này nó về 6 thì sâu quá. Hi võng tích luỹ và tăng trở lại

A7 ngày xưa khác bây giờ chỗ nào cụ? Theo cụ cái thời hô DIG CEO 500k r.ẻ rá.ch, L14 cả triệu với bây giờ hô tùm lum thê loại, cái nào mới là lùa gà? Thời nào bản chất cũng là vì tiền mà diễn hết cụ nhé. Qua năm 2021 lại tỏ ra mình là nạn nhân, buông xuôi các case DIG CEO L14, cụ cũng tin à :smiley:

mình không nói thời đó, mình nói thời viết sách 1970, cái tư duy trong đó nó khác hoàn toàn mà bác

Há há. A7 xây dựng thương hiệu l14.ceo dig. Nhưng giờ thì ko rõ là mã nào. Há há. Một thời bác ấy là huyền thoại.

Sách viết cũng góp phần mục đích lùa gà mà thôi. Lùa gà kinh điển nó có kế hoạch bài bản như a7 ko phải đơn giản. Làm cuốn sách về cổ bđs, thập kỷ oto, chọn con hàng L14 đã vào đc hđqt thâu tóm làm giá, ruột thì rỗng tuếch vẽ mấy cái dự án trên trời. Nên nhớ những thèn lùa gà càng kinh, mồm nói đạo lý và lý thuyết càng nghe sướng tai.

ông tiêu cực quá rồi, tôi thấy sách nhặt được cái gì được cho tư duy đầu tư thì nhặt thôi, đầu tư phải độc lập, tôi chưa bao giờ mua theo cổ nào nhà A7

còn giữ HPX không em @Dao_Ngoc

Lập pic hô mua ngay vùng đỉnh, giờ im thin thít. Vài bữa nó hồi lại lên gáy ngay ấy mà.

HPX phải mất kha khá thời gian nữa, nhưng cơ bản cơ cấu nợ xong cả rồi

1 Likes

Ai bảo mua?
Tôi lập pic chứ bảo ai mua đâu, ai hỏi thì còn bảo chờ thêm kia kìa

Há há. Hpx loanh quanh vùng 5 vài tháng nữa rồi tính.