HQC Hành Trình Chinh Phục đỉnh Cao

ai danh T+ toi ko khuyen nghi mua !song vn dot nay co the den dau thang 5!

HQC chuan bi vo song tang khung ! giu chac se co qua. ko viec gi ca map gom 25 trieu co de an 5 hay 10% nhe cac bac. va de y ky khi hqc tu 3000 rot ve 2000. cac cp khac mat thanh khoan rieng hqc luc cau cuc manh , ban bao nhieu cung co nguoi mua. vay ai ban ai mua ! hay la mot nha dau tu , noi khong voi dau co!.

tam mot chut ve nha xa hoi. nha toi gan khu cong nghiep Tan Binh. trong khu cong nghiep Tan Binh co Khu nha xa hoi cua Tanimex , co bao nhieu ban het bay nhieu. ko du cung ! Lieu HQC co tuong tuong nha xa hoi cua Tanimex ko ?

sorry toi du tinh sai ve vn. moi nguoi ban cp nhe

lai Danh HQC ac that, minh phai cover lai!

1 Likes

Bác đánh ngược rồi. Phiên mua lại bán, phiên bán lại mua.

HQC ra tết chạy được rồi các bác nhỉ. Nén lâu rùi mà

Sau tết là chạy rồi. Đợt tháng 1 có bác phân tích hqc đi ngang giá 2.x đến hết tết mà

1 Likes

Đoạn thân cá của VNI, khẩu vị của em là hàng có lái, giá dưới 3.x

1 Likes

thang 2 hqc se tien ve vung 3x sau do tich luy va tien ve vung 5000 den 6000 !

kich ban tich cuc trong quy 2 Hqc se ve menh

phan tich cac cp tru : vic, vhm , vre, vcb…dang tich luy kha tot. du kien vic se tang manh nen vn nam nay s se kho doan. ko chung tang len vung 1400 den 1500 dien ko chung.

cong bang ma noi.HQC qua re so voi tiem nang tuong lai. mua va Hold se co thanh qua hon la nhay ra nhay vao !

lieu HQC co huong loi ?

nha To gan cong ty TCM , co nam mo cung ko nghi co ngay TCM co gia 80.000. may nam truoc gia 3000

lieu HQC co the la TCM thu 2 !

song hanh f247