HQC .LCM .CEN .anh em nhỏ lẻ vào chém gió

Ruộng để lâu nên phải trồng suốt cuối tuần không thấy lên F chém, là phải cải tạo dữ lắm đó Chanh! :laughing:

Cây chanh :lemon: không thích hợp mọc ở đấy đâu . :smiley: nếu mà tốt đẹp thì cây chanh :lemon: mọc ở bờ hồ gươm mới phù hợp cháu bơ à :smiley:

Tôi biết mà :smiley:

1 Likes

Thế thì Thủ trồng Chanh được nhỉ :)))

sau all, Chanh thuộc về thủ… cuộc tình tay 3 ngang trái " Chanh Thủ Vui" >> " tranh thủ vui", mọi thứ có lẽ đúng là định mệnh kkkkkk

Quá ư là hợp lí Bơ ạ :)))

Chọc ghẹo cháu bơ vui thôi mà :smiley:

1 Likes

Chốt hạ Chanh đã thuộc về Thủ trong cuộc đua đầy cam go này. Ố dzề :smile:

Nhưng mà thủ @Satthu2000 với ông
@Nhat_rac2019 mới phù hợp :smiley:

có mấy mống mà ghép quài ghép mãi k xong kkkkkk

Thôi Chanh đừng lảng tránh nữa đi. Hãy nhìn thẳng vào sự thật.

Hôm nay là Ngày Quốc tế Hạnh phúc, Thủ chúc các tình yêu luôn hạnh phúc, may mắn nha @Bernice @NhamDoanhDoanh @Mr_SST @Vampire_rtn @Vuichoigiaitri @Ba_Ba_Nau_Chuoi @11168 @Nhat_rac2019

4 Likes

Tôi cũng chúc nàng sớm tìm được tình yêu của đời mình :smiley:

1 Likes

ủa vậy hả chị :)) Em cảm ơn chị…
Cũng chúc mọi người 1 ngày bình yên, hạnh phúc ạ…Bài hát này tự phát khi đc chị Thủ chúc kkk, tặng lại mọi người ha…

Mùa xuân vừa đến hoa về trên những bàn tay
Và em vừa đến thay màu áo mới vì anh
Nguyện cho ngày tháng êm đềm như những sớm mai
Những nhọc nhằn chớm quen, vẫn trong ngần mắt em đang nhìn về anh
Và anh lại nhớ những giờ em đứng chờ trông
Một mình lặng lẽ ướt lạnh trong mưa vì anh
Tình yêu tìm thấy nguyên vẹn trong đêm bão giông
Giữa hoang tàn lãng quên nơi cuối đường có em đang chờ đợi anh

3 Likes

Thủ cảm ơn Chanh nha. Thủ có tình yêu lớn rồi, mãi mãi một tình yêu :slight_smile:

ủa sao đóng quán thế chị?

2 Likes

Chúc Cả Nhà Luôn Luôn Vui Tươi từ trong chứng ra tới ngoài đời! Ai cô đơn sẽ sớm có đôi có cặp (+++), ai túi chưa đầy tiền, thì tiền sẽ rơi trúng đầu trong nay mai! Cuộc đời luôn tươi đẹp vì xung quanh ta toàn những người đẹp và tử tế! Love all các tình iêu! :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes:

3 Likes

Chị thấy chị hợp rong chơi lang thang hơn nên nhờ mod đóng quán :)))

3 Likes

hnao chanh phi xuống mương tự kỉ đóng pic hay bị mod cho bay màu pic thì chị lại mở lại quán cho anh em lương sơn về tụ hội nhé kkkk

3 Likes

Cảm ơn bác 33 nhiều nha.
Này thì mình cũng có cặp nè :)))

2 Likes