HQC .LCM .CEN .anh em nhỏ lẻ vào chém gió

Ok em. Chị cũng hay thất thường :slight_smile:

1 Likes

HQC . của chú Gem lớn .phi xuống mương là sao hả cháu bơ :smiley: phải là leo ngọn măng chứ

Có khi do có tình yêu nên đợt này đỏ hẳn cả cổ cả xình đới! :smiling_face_with_three_hearts:

Đen đá hay chè bác :grin:

2 Likes

Tôi thích uống chè hơn bác ạ :tea:

1 Likes

Mời bác :tea:

1 Likes

Kỳ vọng là thế nhà thơ á . hôm nay HQSe . mà CE thì đẹp nhà thơ á

1 Likes

:smiley: mời bác :tea:

2 Likes

Chồng của @NhamDoanhDoanh hô tung nóc ge quá bác ạ :smiley: VN lăn xuống mương mất rồi :tea:

1 Likes

Banh nóc :cold_face:

ông hoàng bóc phốt bị nghi lùa gà kkkkkkk, e buồn cười quá… @Satthu2000
đáng đời lão. kkkk

Tốt nhất là nên tránh thị phi Bơ ạ! Cao thủ, nhóm này nhóm kia khi thị trường còn down nữa thì còn cãi vã, tranh luận, đả kích nhau dài dài…nào tắt hơi hết thì mới là đáy! Bắt ghế ngồi chờ thôi! :smiling_face:

2 Likes

Cái xấu nhiều quá, riết rồi ng ta nhìn đâu cũng thấy xấu, cũng nghi ngờ :)))
Mà cũng đúng, đôi khi mình còn chẳng tin vào chính mình cơ mà

3 Likes

Tay trái enter, tay phải còn cản lại ah Cô?! :laughing:

1 Likes

Lắm lúc vặt cánh hoa: mua, không mua, bán, không bán, gồng lỗ hay cắt đúng bẹn đây :))))

tránh thì cũng k hẳn, tui chỉ thấy có gì đó như kiểu nhân quả nhãn tiền ý… buồn cười thôi =)))

1 Likes

Cuối cùng còn cái cuống hoa là còn đúng cái bẹn ah Cô! Thôi cứ vui đi vì đời cho phép, biết đâu đúng điểm mình mua được cổ tốt thì nó lại tăng! Lúc khó lại ló cái khôn! :laughing:

2 Likes

Luật hoa quả không trừ một ai à Bơ :)))

1 Likes

Thôi cứ hi vọng và lạc quan bác 3 nhỉ. AQ thì Thủ có thừa :)))

Bạn thân yêu mà nói vậy người ta buồn ý! Đôi khi họ muốn giữ lập trường nên có những chia sẻ nó ngược đám đông! Còn giá này mua ôm 1,2 năm thì không ai bảo lùa cả! “Đánh hay không bằng trường vốn”, cái xấu có lúc nó lại qua đi!

1 Likes