HTN - Đầu tư vào HTN NHẤT ĐỊNH PHẢI ĐỌC...Giá mục tiêu 8x, tăng 100% trong 2 - 3 năm tới!

KH HTN
Tờ trình ĐHCĐ của HTN, theo đó, dự kiến chia cổ tức bằng CP tỷ lệ 80% để thực hiện một số nghiệp vụ (mn chờ xem tại post này nhé)!

1 Likes

Ln quý 3 năm nay chỉ bằng 1/3 năm ngoái, liệu đây sẽ là yếu tố khiến giá htn sẽ bị điều chỉnh không bác

1 Likes

Này đã nằm trong kế hoạch và dự đoán của tôi năm nay rồi. Vì cùng kỳ năm trước hạch toán dự án Richmond City…Sang năm 2022 mới duy trì đà tăng trưởng mạnh lại từ core chính đc bác…Xem lại bảng dự phóng KQKD và các dự án nhé!

1 Likes

Vậy có nên chốt bớt để chờ sang 2022 vào lại o ạ?

1 Likes

Doanh nghiệp triển vọng lớn, tăng trưởng mạnh, thì mình mua trong nhịp chỉnh, mới có được giá tốt. Thị giá trên sàn phản ánh kì vọng mà…Vì thế, được tăng giá, đang chuẩn bị vượt đỉnh là cho kì vọng kqkd tăng trưởng mạnh thời gian tới đấy!

2 Likes

HTN mua tích sản được không Bác?

1 Likes

Một lần nữa lại có duyên với HTN !

1 Likes

Tôi viết HTN cho dài hạn, vì kqkd năm nay nên chuẩn bị tinh thần cho việc sụt giảm so vs cùng kì (trong bài phần dự phóng có ghi). Còn về dài hạn, triển vọng khá lớn, sụt giảm mạnh là cơ hội tích lũy dần nhé…

3 Likes

Em bán sạch giá 40 mua HDG 39. Và giờ thì …

Tốt quá em :))). HDG cũng là doanh nghiệp anh đang đầu tư, tiềm năng cũng cực lớn từ core chính là bđs, và sắp tới là mảng thủy điện nhé!

1 Likes

:))) nếu CTD từng đạt được giá 200, vậy HTN sẽ đạt được tới đâu ta, Bác nghĩ sao nhỉ ^^

1 Likes

So sánh có hơi khập khiểng, vì HTN có nhiều core hơn 1 mảng thầu ^^, nhưng nhóm thầu này cần người cầm cơ để hồi sinh lại. Có thể HTN sẽ tạm lãnh vị trí CTD chăng ^^

2 Likes

Vốn hóa chưa bằng 1/2 CTD, tiềm năng thì vô cùng lớn, việc làm ko xuể…về mặt định giá còn quá rẻ. Nên thôi, chờ anh Trung khi nào cho ăn thôi bác, cứ bình tĩnh :)))

2 Likes

Đánh hơi khó chịu đoạn này, cũng do về đỉnh cũ. Thôi vượt thì tính tiếp…À ko, tính tiền :3

1 Likes

em còn bình tĩnh lắm bác :)) em hold DGC cả đoạn 80 mà :))) ^^ thời gian là thứ em có duy nhất.
Mảnh tình vắt vai thì không có chứ HTN thì có nhiều bác à

mình thấy sắp họp thông qua cổ tức 80% và phát hành riêng lẻ 50% giá ko thấp hơn book value quý gần nhất (Q2 khoảng 28.x K) nên khả năng oánh lên 60 trước chia, các bác thấy sao ạ!?

Bác hỏi Mr.PC ấy, bác ấy phím IDC từ giá 3x kìa, có khi cho định giá ổn hơn cả Hòa đấy chứ

Gồng lời thì Bác là trùm, oke :)))

3 Likes

:)) ^^, bác tên gì nhỉ, cho dễ xưng hô bác nhỉ ^^

kkk, thôi để cho bí ẩn bác :3

2 Likes