HTN - Đầu tư vào HTN NHẤT ĐỊNH PHẢI ĐỌC...Giá mục tiêu 8x, tăng 100% trong 2 - 3 năm tới!

Năm ngoái giá 4x có tham gia nhưng ko tin tưởng khá là tiếc cho con sóng lớn .năm nay cũng giá 4x đó theo lại .hy vọng tập đoàn HT sẽ tăng trưởng phát triển như bác Trung phát biểu hôm ĐHCĐ 2021

HT là dn lớn nhưng chỉ có mỗi HTN là lên sàn ,nên mọi nguồn lực sẽ được tập trung vào Htn

Một trong những topic xuất sắc nhất từng có tại diễn đàn f247

Bản thân mình k viết, nhưng mình là người có đọc. Đây là một trong những cây viết tốt nhất trên diễn đàn mình từng có dịp quen biết.

chấm

thấy cô nàng này đánh khá chất, khỏe hơn hẳn CTD, HBC mà k biết bayh canh chỉnh lên thuyền có hơi muộn ko nhỉ hic

Cô đặc thật, hàng xịn mà ko ai đọc pic thì bay ko đỉnh

Thớt dạo này vắng nhỉ, HTN xuống quá, không thêm thông tin gì mới à bác chủ ơi.

@all thực tế là HTN đã đạt giá mục tiêu rồi MN ạ. 8x là trước chia…đã đạt được và vượt kì vọng (tương ứng 45) khi đạt gần 60 sau chia rồi mn ạ. Nên hiện chúng ta sẽ tạm ko quan tâm nữa nhé!

1 Likes

SSI Nguyễn Văn Cừ có những cá nhân xuất sắc <3

1 Likes

Chủ topic chia sẻ thêm về đáo hạn trái phiếu của HTN được không

1 Likes

Chủ pic còn giữ k bác

1 Likes

Mình nói từ trên này rồi nhé các bác. Hiện tôi đang chờ những tín hiệu phù hợp hơn để vào lại…nhưng ko phải bây giờ

PHR thì sao bác ơi

PHR mình có pick riêng, sắp tới mình sẽ cập Nhật lại cho mn nhé. Sáng mình cũng có nói lại rồi

2 Likes

Nếu HTN giá trị thực 8x thì nó sẽ sớm lại lại giá cũ thôi, còn không thì nó cũng ko khác gì hàng bơm thổi. Theo tôi HTN sẽ sớm về lại giá trị của nó khi so sánh Lợi nhuận và Vốn hóa của HTN đang có phần lớn hơn và nhỏ hơn nhiều so với HBC. Case cổ phiếu xây dựng sẽ là câu chuyện tăng trưởng khi giá nvl giảm, biên lợi nhuận được cải thiện

1 Likes

8x là trước khi chia 80% cp, thực tế HTN đã đạt hồi cuối năm ngoái rồi bác nhé

Đồng ý với bác, cp ngành xây dựng sẽ tăng trưởng khi giá nvl giảm, lợi nhuận sẽ cải thiện là điều không bàn cãi. Ngoài ra tin tức các quỹ đầu tư cũng đã bắt đầu để ý HTN như Vina Capital rót vốn 103 triệu $, thêm nữa là thông tin ĐHCĐ cũng đã chắc chắn 1 điều là khoảng gần cuối năm 2022 hoặc đầu 2023 sẽ IPO niêm yết công ty mẹ là Hưng Thịnh Land. Để đạt giá 8x như năm ngoái thì tôi nghĩ khó có thể, nhưng đạt giá 5x là điều dễ dàng vs một tập đoàn tiềm năng như vậy.

1 Likes

Chấm lại đi bác ơi. Tạo đáy 2 quanh 15

ACE có ai còn cầm HTN không ?
3 cây tím rồi
Thứ năm 4/5 này liệu có mở gap tăng không nhỉ ?

image