Hu4 CHỜ HÁI QUẢ NGỌT- Đầu tư giá trị - Điểm sáng dòng HUD

10% mà giá này không mua cũng phí, trừ khi tìm được hàng ngon, vào có ăn luôn. Không thì dưới 10k cứ múc ăn cổ tức, éo mất gì

Chuẩn bác

Tháng 6 là chốt đại hội rồi

Ln chưa phân phối 10% cổ tức là nhẹ nhàng

1 Likes

chơi loại này, năm chắc oánh 2 lần thôi

Tuỳ sở thích của bác thôi :relaxed:

1 Likes

có cái khoản lấy lại 98 tỏi không biết thế nào nhỉ

Phía trên cmt rồi bác, hạch toán thêm khoản nộp này thì dự án cũng lãi lớn

Không biết các dự án bên HU4 và kế hoạch triển khai thế nào các bác nhỉ ?

2 Likes

Hiện tại có các dự án này bác nhé
Dự án kinh doanh khai thác hạ tầng Khu B khu CN Bỉm Sơn; dự án nhà ở lô 2-3 Quảng Hưng, dự án Khu đô thị sinh thái dọc bờ sông Đơ phân kỳ 4 phân kỳ 2; quản lý vấn hành nhà ở cán bộ chiến sỹ Công an tỉnh Thanh Hóa,…
Tất cả đều đã triển khai
Dự kiến theo như mình tìm hiểu được thì dự án sông đơ đã hoàn thiện xong hạ tầng đủ điều kiện kinh doanh 6,1ha đất thương phẩm chỉ chờ phê duyệt giá bán, trong năm nay cũng có doanh thu từ hạ tầng Khu B khu công nghiệp bỉm sơn và nhà ở xã hội cán bộ chiến sỹ công an tỉnh thanh hoá
Toàn hàng hót cả
Các năm tiếp theo thì đã có dự án khu công nghiệp bỉm sơn 2 và nhà ở lô 2-3 Quảng hưng gối đầu

1 Likes

Doanh nghiệp thự sự tiềm năm bác à, mà giá này quá hấp dẫn, chỉ chờ gió đông thôi
Nó cùng họ với HLD HD2 mà 2 ẻm này chạy rồi thì hấp dẫn chỉ ở em HU4 này thôi bác

102 ha đất khu cn giai đoạn 2 bác nhé

1 Likes

Dự kiến doanh thu, LN có tốt không bác nhỉ ?

1 Likes

Bác chỉ tính nhẹ mỗi dự án Sông đơ mà đã lãi thế này rồi

Chưa tính đến dự án khác
Mà vốn hoá bh chỉ 125 tỷ

thanh khoản thấp nhỉ, có bác nào đang gom không

1 Likes

chắc có đội kẹp hàng cũ đang gồng thôi

1 Likes

đúng rồi bác, đặc điểm của dòng cổ phiếu HUD đều thanh khoản thấp, ví như HD2 cũng một thời kỳ giá 5-7 thanh khoản thấp mà bây giờ tận 2x, trong khi đó dự án đâu bằng HU4 này được

1 Likes

chắc vậy bác, nhưng giá này thì chắc người ta không bán nữa mà còn mua thêm bác à, nên mình muốn mua cũng khó

Thanh khoản như này gom cho được 100k cũng mệt bác nhỉ

1 Likes

Thôi thì năng nhặt chặt bị thôi bác, sắp đại hội rồi