HU4: Thiên mệnh anh hùng!

Trước bác chim DTD đấy
Làm tôi ko ăn dc DTD mấy
Giờ vẫn cay

Bác nói lòng vòng làm cái gì vậy. Thế tóm lại 220 tỷ doanh thu thì LNST bác ước đạt được khoảng bao nhiêu ? 25-30 usd/ m2 (đơn giá bao gồm cả phí hạ tầng) thì đối với tôi là thấp bác nhé. Tôi view nhiều công ty chứ không gì HU4 đâu.

Chim cũng cần trình độ ;). Mà thật ra lúc đó tôi đánh giá sai Dtd thật.

1 Likes

Nhìn cái ảnh đấy vẫn ko tính đc à? Tôi tưởng bạn chỉ dốt tài chính chứ hóa ra còn dốt cả toán.

View nhiều mà view dốt thì nói lên cái gì đâu. Đã ăn đc mã nào 5,6 lần chưa, chưa thì học thêm đi hẵng bi bô :slight_smile:

Bạn vẫn chưa trả lời câu hỏi của tôi! Thế tóm lại 220 tỷ thì 2022 book bn ln?
Có bấy nhiêu thôi mà còn chưa làm được đòi hơn người khác à bạn?
5,6 lần là bình thường thôi, chục lần cũng có bạn à. Bạn đừng khinh thường người khác như thế, kiểu “ta đây” thì ra market nó dập cho còn cái nịt.

Nhìn ảnh và số đấy không tự tính được ai làm hộ cho. Tôi có thừa hơi đi dạy bọn dốt miễn phí đâu ;).

Bốc phét chục với trăm thì ai chả phét được. Không phân biệt nổi NPV với lnst thì vẫn chỉ mới đóng bỉm thôi ku ạ :v.

Vẫn chưa trả lời đc câu hỏi! Đàn ông thì nói nhiều làm gì, nếu bác phân biệt đc thì cứ trả lời câu hỏi xong rồi nch tiếp!

Cảm tính là thế nào? Ông phân tích con số thì chắc k chơi được ở VN đâu. Con số tham khảo thôi, còn phải xem ý chí lãnh đạo, tiền lớn có vào k

Thì đúng rồi, đàn ông và có não thì ng ta bày cho thế tự tính chứ cứ lẽo đẽo theo đòi ng ta phải khai thông sọ dừa cho. Không nch tiếp tôi càng cảm ơn, khỏi phải dây với chí phèo =)). Ông ko tính đc để ng khác tính hộ mua hộ, ông khỏi mua bán, sang cổ khác mà trim ;).

Ý chí lãnh đạo lởm lắm, tiền lớn ko vào đâu :wink:

Nếu nhà nước k thoái vốn thì muôn đời giá k lên dc.đợt vừa rồi giá lên là do thằng minh lừa ktc đánh lên để thoát hàng

Các ông cứ chim chóc và giá vẫn tăng đều. 3 phiên giao dịch nhẹ nhàng 15%, tức đi :v. Dòng tiền nó éo ngu như bọn trim lợn :v

tôi ăn con này từ giá 10 đến 35 thoát kịp trước khi nó đi xuống. Nói chung có sóng, tín hiệu đánh lên thì vẫn chơi được, không phải không có kỳ vọng.

Nhưng anh em cũng không nên kỳ vọng target quá cao

em nó vẫn lầm lũi tiến lên, nghiền nát lũ trim lợn :v

Nghe sắp có game thoái vốn à bác

Lỗ sấp mặt các bác ạ.

Nge lời thằng minh trần ktc thì 10 con như 1.dcm cái thằng thất đức

2 Likes

lỗ sml luôn, con nào con đó giảm 50% hết

Cập nhật mới nhất nhé các bác