HU4 có được gọi là siêu cổ?

Anh em chốt hàng hết rồi à? , đoạn này về 4x đấy k đùa đâu :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

Chào bác, nói có sách mách có chứng bác cho mình xin chứng cứ nhé. Còn không thôi bác ngang với hàng chim lợn giẻ rách thôi @Girlxinh_VCB

giá này vốn hoá công ty mới được 300 tỷ, phải nói là quá rẻ, rẻ như cho so vs khối tài sản của công ty ở khắp xứ Thanh.Các bác cứ túc tắc mà gom dần cất tủ.

siêu cổ nhưng đi lùi :)))

Hu4 giảm kinh quá! Nhặt được chưa các bác?

hàng xịn nó tăng âm ỉ cả tháng nay, mới giảm 1 2 phiên mà đã có chim lợn vào ỉa r. tầm bọn này chỉ ăn đc vài ba line 1 2 năm là mất xác

cổ bđs phải nhìn định giá, tổng thể. giảm có 4 5% 1 phiên ở upcom là bình thường

Dòng HUD không nhá nổi đâu bác. HU1 làm dự án Định Công, tưởng lãi vài trăm tỷ, nhưng mất hút, chả thấy lợi nhuận đâu, rủi ro thì Cổ đông gánh - lợi nhuận thì bọn lãnh đạo thụt két hết mịa!!!

Hud4 vs HLD có điểm nổ lợi nhuận tương đương nhau kiểu của nó sẽ đẩy mạnh để nổ to nhưng thời gian nổ kéo dài trong bao lâu thì mình chưa biết (người mua trả tiền trước ngắn hạn tăng đột biến trong 3 năm gần nhất).

Rủi ro ở ban lãnh đạo cơ bản làm công ăn lương an nhàn không có động lực phát triển.

1 Likes