Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Trong hầu hết các trường hợp BQT sẽ không hỗ trợ đổi tên tài khoản để đảm bảo tính minh bạch của các tài khoản. Nếu có yêu cầu đổi tên vui lòng nói rõ lý do cần đổi, BQT sẽ cân nhắc theo từng trường hợp.

Thế là vẫn theo cơ chế xin cho Ad nhỉ :)))

đề nghị ban quản trị cho thành viên này đi tò vài tháng vì phát biểu linh tinh.

Cám ơn bạn đã phản hồi cho BQT.
Sau khi trao đổi với đội ngũ kỹ thuật của F247 thì dự kiến giữa tháng 1/2024 các thành viên có thể đăng ảnh có đuôi HEIC lên các bài viết trên diễn đàn được nhé!

1 Likes

Thanks Mod Suzy nhiều!
Chúc em và mọi người luôn tươi trẻ và đầu tư thành công nhé.

1 Likes

làm sao để nhúng Video từ điện thoại/ máy tính lên phần comment nhỉ. Thanks Ad

@Suzy có thể báo bộ phận thiết kế kéo cái tick xanh gần lại cái nickname không? Nhìn nó cứ trống trống sao đó :))))

Dạ thế nếu bài viết có sự phân tích thảo luận chuyên sâu thì vẫn sẽ được gắn link youtube đúng ko mod

1 Likes

Đúng rồi bạn nhé

MOD Suzy ơi cho mình xác minh tài khoản. Giúp mình với. Cảm ơn Suzy

Bạn check inbox để cung cấp các thông tin và điều kiện xác thực tài khoản nhé.

MOD ơi mình đồng bộ fb vào tài khoản này nên tài khoản kia không vào được nữa MOD ạ, MOD gửi tin nhắn giúp mình ở nick này nhé. Vì mình gửi tin nhắn cho MOD không được

1 Likes

MOD ơi việc đổi chỗ 2 cái nút thanh cuốn này có tác dụng gì vậy?
Đang quen kiểu bấm cũ rồi. Hay MOD ám chỉ là thị trường sideway nên sửa cho giống cái nút bấm thang máy???
button

kính thưa mod, tôi vừa đổi máy tính nhưng khi đăng nhập ở máy mới ấn vào nút log in with facebook thì hệ thống không log trực tiếp vào mà hiện như này. kính mong bqt hỗ trợ tôi đăng nhập lại. Tôi xin cảm ơn !

Hiện Suzy đã báo team kỹ thuật kiểm tra vấn đề bạn đang gặp phải và sẽ phản hồi với bạn trong thời gian sớm nhất nhé.

2 Likes

cảm ơn bQT đã phản hồi. Kính mong team kĩ thuật sớm fixx lỗi

1 Likes

Nhờ mod xoá hộ em topic này ạ. Em cám ơn! SAM gia nhập câu lạc bộ 100x

1 Likes

Nhờ mod xoá hộ mình topic này vì các thông tin đã cũ không còn phù hợp

Nhờ admin @Suzy hỗ trợ, tôi đăng chủ đề mới thì chủ đề liên tục không tồn tại sang ngày hôm sau. Không biết tôi có thiếu điều kiện gì không, vì tôi là thành viên mới nên chưa rõ các điều kiện của f247, nhờ admin hỗ trợ giúp.

Link bài viết không hiển thị:

https://f247.com/t/chung-khoan-ltd-11-3-2024-ly-do-ttck-giam-8-3-lai-do-nhnn/756060

1 Likes

Xin chào bạn,

Hiện các bài viết của bạn không được duyệt đăng với lý do nội dung ngắn kèm clip Youtube, không có highlight & tóm tắt diễn giải cho các thành viên tham khảo. Để bài viết được duyệt và tránh gặp phải tình huống tương tự, bạn vui lòng bổ sung nội dung phù hợp theo định hướng như đã gợi ý ở trên để gia tăng chất lượng thông tin cho cộng đồng nhé.