HUT có gì? - Hành trình x10 tài khoản trong vòng 5 năm tới

Cổ phiếu nó chui vào tài khoản của các Cụ cả rồi!

Chí phải. Tháng trước nhẹ nhàng gì cũng 3-4tr phiên sáng. Nay cả ngày chưa được 3tr. Mà kết phiên xanh mới ác. Chẳng bác nào nhả.

ATC nay HUT làm các bác t+ sốt ruột mất hàng. Với HUT… chúng ta nên đầu tư FA tầm nhìn dài hạn…chắc chắc sẽ tránh đc những pha rung lắc manhk.của VNI

Nhìn lệnh đặt phía trên nhưng lại không bán xuống, chứng tỏ hàng làm gì có mà bán!

Không hợp với Bác nào chơi T+ và cũng không hiểu gì về em nó thì cũng khó mà cầm.
Năm sau các Bác ấy mới đua lệnh, những người cầm cổ từ dưới 10 họ đều hiểu HUT và giá trị của nó.

1 Likes

Mỗi ngày em nó nhẩn nha bước, chắc nịch ! không cần quá nhanh, cứ thong thả mà bước tới

1 Likes

HUT…nhóm lãnh đạo mới tham vọng lớn lắm, đầu tư hàng nghìn tỉ k phải đánh đấm vài giá trên sàn các bác nhé… 2022 k có giá dưới 2x đâu

Đi chậm k bjo lo sợ giông bão ngoài kia…

Thoải mái cho các anh VNI diễn, em vẫn cứ 1 mình 1 dáng!

Kim cương dần dần lộ diện rồi ace ạ

Em ấy thể hiện đẹp quá Bác ạ!

VTV dạo ni chịu khó chim chuột HUT của nhà mình quá… Tay to nào muốn.nuốt hàng chăng???

1 Likes

Tháng 12 khéo anh em ta lại nhìn thấy mốc 20 ý chứ !

1 Likes

Chỉ cần trong tháng 11 này thôi em…hehe

ối giời ơi nhanh thế sao!

Ối giời ơi! Cháu nó sắp tím rồi các Cụ ơi!

Lệnh múc giá cao vol lớn…hehe tay to ăn hàng kinh quá

Tím đẹp quá !

Có cảm giác chưa phải lệnh tay to nhé bạn. HUT hôm nay hơi cố để chiều lòng anh em đây mà.

1 Likes

Như thế là ổn rồi, mức tăng từ 10 đi lên anh em cũng làm 50% trong thời gian ngắn còn gì!

1 Likes