HUT có gì? - Hành trình x10 tài khoản trong vòng 5 năm tới

Nói đến HUT ông vua hạ tầng thời Bác Thăng còn làm Bộ trưởng Bộ Giao Thông thì HUT chắc cũng có số má lắm đó.

Và rồi em ấy bị lãng quên dần đi theo năm tháng, cổ phiếu cũng vì thế mà thụt lùi, nhiều năm giá cổ phiếu chỉ bằng cốc trà đá. Có những thời điểm 1 cổ phiếu có giá hơn 1.000đ/ 1 cổ phiếu.

Sẽ chẳng có gì để nói về em nó nếu như không có nhóm Đại Gia âm thầm thâu tóm em nó. https://doanhnhanvn.vn/chan-dung-ong-ho-viet-ha-tan-chu…

Vậy HUT có những gì mà các anh lớn lại thèm khát và thâu tóm bằng được.

• Mặc dù làm ăn bết bát, nhưng HUT sau thời gian chăm chỉ đổi đất lấy hạ tầng thì em nó sở hữu 1 quỹ đất vô cùng ấn tượng. Có những mảnh đất mà giờ chỉ còn HUT mới sở hữu được ở trung tâm TP Hà Nội. Liệt kê nhè nhẹ ra đây cho các cụ tham khảo:

• Dự án 49ha ở Mỹ Đình tái khởi động, dự án này đủ tầm như Vin 2013 làm Time city. ( đây là mảnh đất có 1 mà không còn có 2 ở HN)

• 2.800m2 Trần Duy Hưng làm vp cho thuê

• 2.800m2 Dương Đình Nghệ làm VP

• Thêm 7 dự án BDS khác của các cty con tại HN.

• 20.000m2 đất sạch dự án bệnh viện Hải Châu tại Pháp Vân

• Bệnh viện mắt Hà Nội tại 72 Nguyễn Chí Thanh.

Diện tích các lô BDS của cty con:

1. 72 Nguyễn Chí Thanh : 645 m2

2. Đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm : 11.376m2

3. Đường Phạm Văn Đồng, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm : 1.128m2

4. Tân Xuân, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm : 4.040m2

5. Yên Thường, Gia Lâm, Hà Nội : 20.981 m2

6. Kim Nỗ, Đông Anh, HN : 10.000m2

Ngoài 1 loạt BĐS mà HUT sở hữu thì HUT cũng là ông trùm BOT giao thông ngoài miền Bắc này. 1 trong những dự án mà HUT đã rót rất nhiều vốn vào đó và được Nhà Nước cam kết lợi nhuận tối thiểu là 12%/ Năm đó là dự án THU PHÍ TỰ ĐỘNG KHÔNG DỪNG.

Chưa kể HUT còn sở hữu tới hơn 30% cổ phần của tổng công ty Thăng Long, là 1 trong những đơn vị thi công hạ tầng giao thông hàng đầu ở VN.

Còn nhiều thông tin khác mà chưa thể công bố và tiết lộ…

Với tham vọng, tiềm lực tài chính, tầm nhìn của Chủ mới thì HUT trong vòng 3 năm sẽ là 1 trong 10 nhà phát triển hạ tầng lớn nhất Việt Nam. Lịch sử đã chứng minh tài năng, tầm nhìn của Chủ mới, cho nên không có lý do gì mà không tin vào việc hóa rồng của HUT.

Với chỉ 1 vài thông tin thôi mà cổ phiếu HUT đã từ 1 cốc trà đá lên tới 13.000đ/ 1 cổ phiếu. Mặc dù báo cáo tới hết quý 3 năm 2021 em nó lỗ lũy kế gần 150 tỏi.

HÀNH TRÌNH BƯỚC RA ÁNH SÁNG SẼ DẦN DẦN, VÀ RỒI EM NÓ SẼ VƯƠN MÌNH TRỞ THÀNH 1 TRONG NHỮNG CỔ PHIẾU ĐÁNG SỞ HỮU NHẤT TRONG VÒNG 3-5 NĂM TỚI.

Mô hình con RỒNG BAY của em nó nhìn quá phê!

2 Likes

Duyệt…deal này nhóm mới đã rất tâm huyết. 2022 tăng vốn x lần nữa thì triển khai các dự án là cực kỳ khả thi

Người đẹp dạo này bỏ VPB FIT rồi à

Em này thì chắc còn nhiều điều để bàn lắm, cứ dần dần Bác nhỉ!

1 Likes

Tầm này các em đó đang vật vờ thì phải dừng lại Bác ơi, khi nào em ấy chạy thì mình lại tham gia!

Nếu dân chart nhìn ntn chắc cungz duyệt… Mình thì FA… Deal ngon là.múc, kệ 6 quý hay hơn thế BCTC có bị âm…hehe. tầm nhìn 2.3 năm sau

Em cũng theo HUT vì câu chuyện của nó thôi, và cũng xác định đây là Deal dài hạn cho vài năm tới của em!
Hi vọng đến lúc 6X bác và Em còn giữ!

1 Likes

Cp nào cũng có giai đoạn thăng trầm… Mình đi theo người khổng lồ, chắc chắn sẽ có miếng ăn. Sure…

1 Likes

Em cũng hi vọng đây là cái bánh ngọt mà mình đã chọn đúng.

1 Likes

cầm HUT từ ngày em còn đi xe đạp hi vọng 2 năm nữa sẽ mua được 4 bánh

1 Likes

Đủ kiên trì và tầm nhìn… HUT 6x là l phải bàn cãi.

Bác cứ cầm chặt, chờ các mốc tích lũy và điều chỉnh để gia tăng cổ phiếu thôi!

Chắc chắn là có 6X Bác ạ, nó mà khởi công cái 49ha ở Trịnh Văn Bô thì lồi mồm!

HUT nền giá 13 này quá ổn rồi, các Bác cứ tự tin mà thăm dò thôi, cổ này không dành cho người thiếu kiên nhẫn, và không dành cho dân T+ đâu. Các Bác phải cân nhắc trước khi tham gia nhập cuộc

Khi 1 cp ra tin xấu nhất…thì vùng giá đó chính là sự khởi đầu các bác ạ. VTV còn thấy chim nhợn HUT tối qua hehe

Có chim gì đi chăng nữa thì em nó cũng không si nhê!

1 Likes

13.3 đóng phiên nay, hành trình của em nó cứ chậm dãi đi lên vậy thôi!

Chúc mừng cụ, và cụ cứ cầm thôi! có tiền lại gia tăng tiếp nhỉ!

1 Likes

Vâng. Vừa rồi gia tăng giá 12k8. Xác định nhân nhiều lần nên hold và nhặt thêm thôi.

Nay hàng hơn 4tr cổ phiên chỉnh hôm trc về…mà lại khớp.có.2.4tr. cp đâu hết cả rồi ?