HUT- Hành trình vốn hóa TỶ Đô, Siêu cổ phiếu 2022 vươn tầm 1XX ( phần 2)

Tốc độ đều đều như này thì 50-70 trong 2022 là bình thường bác ạ

2 phiên cuối tuần chắc sẽ giảm cho a e lên tàu. 50-70 thì tớ ko mơ cao quá

1 Likes

Mình đạt kì vọng đến đâu thì cắt ở đó thôi bác^^

2 Likes

Các bác cứ chờ thêm thời gian nữa, khi mà HUT công bố các lĩnh vực mới, em e là căng đấy.

1 Likes

EM chỉ làm cái ví dụ này thôi nhé. Nếu HUT ra cái ví mà tương lai có tới 5 triệu khách hàng đi oto và thường xuyên nạp tiền từ 500-1 triệu thì em hỏi các bác nó được định giá bao nhiêu. Ví Momo đang được định giá 2 tỷ đô với 31 triệu khách hàng tạp phế lù. Em xin nhẹ 300 triệu đô cái ví của HUT thôi!

1 Likes

HUT chạm MA5 cái lại bật, bao nhiêu anh em chờ test đỉnh mà chưa thấy!

1 Likes

Qua tuần dự có test lại ko chủ thớt ơi.

1 Likes

Khác test lại 21-22 . Con này chưa kéo lên nhanh đc

1 Likes

khả năng chỉ quanh 22 thôi bác ơi

tôi thì mong nó về thấp tí để gia tăng. nếu ko về dc 21 thì 22 cũng gia tăng thêm dc một nửa dự kiến. con Hut nói gì thì nói nó giữ điểm tốt 1 phần vì lái đánh có tâm, giữ chỉ số, lúc tăng nóng cũng kiềm lại ko cho nóng quá

1 Likes

Chắc về 23 là hết rồi bác ạ.

TT nt mà nó vẫn chỉ chỉnh 23 mai chắc có 22 dc một lúc đấy ah

Có nhiều thứ chưa được công bố đâu các bác ạ. 50,70 quá đơn giản​:grin:. Cứ mua rồi kê gối ngủ thôi các bác nhé :sleeping:

Bác update thêm tý cho ae với.

1 Likes

Dạ.có những cái chưa chia sẻ được bác ạ.rồi lại bảo hô hào nọ kia.em ấy cứ từ từ chậm mà chắc, cơ bản ý trên của bác tus là cũng ok rồi.hàng đầu tư chứ ko phải đầu cơ nên bác cứ kê cao gối thôi ạ😁

2 Likes

Có liên quan đến việc HUT hợp tác Savico như thông tin trẻn báo ko nhỉ.

1 Likes

hut tăng 20 lần trong hơn 2 năm rồi đấy, như thế gọi là siêu cổ rồi. nhưng mới ở chân sóng thôi

3 Likes

còn bao giờ nó khiến cả thị trường phải trầm trồ thì nhà cháu ko biết. nhà cháu cứ ôm cái đã

3 Likes

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vib,er hay Tele.gram của cổ đông HUT thì cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

2 Likes

Các Bác cứ chịu khó theo dõi Pic này, đảm bảo không thiếu thông tin đâu nha!