HUT- Hành trình vốn hóa TỶ Đô, Siêu cổ phiếu 2022 vươn tầm 1XX ( phần 2)

HUT trùm BOT tiền tươi thóc thật 5x cũng xứng đáng. Trúng thầu xong các anh rung cho 3 cây nhỏ lẻ nôn sạch, sợ quá. Giờ tàu nhẹ tênh rồi

Hóng khi nào 5x. khà khà

Hóng làm gì?

thì hóng để chúc mừng các bác.

Thanks! Mà có thằng nào nó chia cho đồng nào ko😆

Tuần sau nó sập về 17 cho ở đấy mà 5x nhé, đm hàng lái bẩn thỉu

Ông Hiển Ninh đâu rồi, hành trình tỷ đô con cặc, giảm sml, ở đó mà viết, con hàng rác

Cần j phải chia. Niềm vui tinh thần bác ạ. Chỉ mong 5x để bác zui mừng chứ về trà đá kẻo lại méo mồm.

éo có hàng nên nói tầm bậy tầm bạ

hàng rác, cứ đợi đó nhịp chỉnh VNI sâu nhất nó về 10k cho mà xem hahaa

Ngu hết phần thiên hạ
Nhìn ATC HUT có khi tím

https://duongcaotoc.com.vn/tin-tuc-su-kien-noi-bo/tu-1762022-dung-phat-hanhcho-thue-thiet-bi-obu-su-dung-tren-cao-toc-long-thanh--dau-giay.html?fbclid=IwAR30AWQvkUk4ffeiQf6SEGSdVNddXBQwnNke03k7aBghJMlSZ72y0j37VFE&fs=e&s=cl

Hut sao nhỉ đhcd , trúng thầu , quỹ mua k đánh lên mà thụt lùi. Lái đánh bựa

Nó rất nhiều ngành nghề khi thị trường lên nó không lên xuống thì hạ, ra báo tin cung hạ ác. Mình mua 3 tháng trung bình bảo lần không về bờ. Thấy nản. Khắp nơi hô hào

Ai giải thích cách đánh của hut được không chứ chán lăm r

Tạo lập vẽ mô hình vai đầu vai ngược chuẩn sgk nhé.
HUT sẽ hồi phục về 46 với thế mạnh đặc thù, sp độc quyền BOT, tương lai sẽ trúng thầu hàng loạt DA cao tốc khác. Chỉ có tăng trưởng tăng trưởng và tăng trưởng. Ko ngu gì mà bon Tây tranh mua khỏe thế, nó nhìn ra tiềm năng tương lai của HUT.

1 Likes

chuẩn bác, bao nhiêu cái tốt dồn vào : svc holding, bảo hiểm, thu phí , bds

1 Likes

Tây Trung bình giá chư đùng cái nó bán k biết đâu được, nó bữa nay lướt lát kinh lam. Tôi thấy cụt lên 32, là quay đầu

Liên quan đến nâng tỷ lệ dán thẻ, Bộ Giao thông Vận tải yêu cầu các nhà cung cấp dịch vụ tuyên truyền và tăng chất lượng dịch vụ để đẩy mạnh công tác dán thẻ, phấn đấu đến tháng 9/2022 đạt 80 - 90% số lượng phương tiện trên toàn quốc dán thẻ và sử dụng dịch vụ

Tin tốt đầy có đánh đâu, cưa chân