HUT.. KHẨN. CỰC KHẨN ! . Cái chết của thằng nghiện sốc thuốc!

Mấy ngày gần đây giới đầu tư đang hoang mang với hiện tượng họ nhà HUT của Đại gia tuổi Tuất Vũ Đình Độ.
Hiện tượng HUT quay xe liên tục cho thấy sự bất nhất trong nhóm lợi ích của HUT
Nghi Án:
DNP lấy đâu 800 tỷ để mua CP PHRL từ HUT, hơn nữa 800 được gom bởi các NĐT cá nhân đứng tên. Câu hỏi đặt ra Vũ Đình Độ có đủ 800 tỷ ko hay câu chuyện Vũ Đình Độ sẽ phải vay mượn với tư cách cá nhân bên ngoài

Theo tôi 99% là tín dụng bên ngoài và chính điều này đã biến HUT tăng chóng mặt trong 5 tháng qua với mục đích HUT sẽ phải Repo để lấy tiền trả khoản vay nóng kia.

Nhìn Biểu đồ này để anh em thấy HUT đang trong giai đoạn nào nhé

Hệ sinh thái của HUT liên quan đến Savico Holding liên tục được truyền thông nhai đi nhai lại

Anh em nên nhớ rằng Các tin đó đã được phản ánh hết vào giá

Phiên ngày mai 28/3 là phiên 13tr cổ bị úp về TK. Sẽ tiếp tục cắt lỗ

Tớ Dự pha này HUT sẽ chỉnh về 2x rất nhanh

Ngoài Ra câu chuyện của HUT vẫn cong nhiều câu hỏi, nhiều nghi án
Đặc biệt vụ thâu tóm SVC. Cá nhân tớ thấy không minh bạch và còn nhiều uẩn khúc

Kịch chắc chắn hay …,Anh em cứ hóng đi

Lúc anh em hưng phấn nhất là lúc ae mù quáng nhất

bọn nó nắm được khoảng bao nhiêu % HUT ? 36% ko e ?

Bọn nào bạn ơi

1 Likes

Sau Sáp nhập SVC Holdinh vào thì vốn điều lệ HUT lên tới 9000 tỷ
Nếu giá 50 thì vốn hoá đã 45k tỷ tương đương 2 tỷ USD trong khi lợi nhận vài trăm tỷ thế thì ảo quá

1 Likes

Ý là bọn Rân cày không có ruộng ấy :rofl: :rofl:

HUT sẽ là hòn tuyết lở giá trị bắt sàn hôm trc tới 640 tỷ. Sẽ nhanh chóng cắt lỗ

Thế nó mới là chứng khoán, ăn đc thì là đc ăn, ko ăn được thì mất. Vậy thôi.

1 Likes

Bài viết phân tích chưa đủ sâu, mặc dù mình cũng k ham hố em này. Ngày xưa đoạn 10-15 có tý nhưng bán lâu rồi.Kkkkk

Có những k về HUT thì anh em cũng biết khá rõ rồi. Chỉ có điều giá nó phản ánh rất nhiều vào tin rồi. Nhưng ae fomo quá đà nên nó bay tầm này
Còn về HUT hay toàn vộ BLD HUT hiện tại tớ quá rõ.
Ae đang bị quả Oto Savico nó ngớp quá
Chứ ae đâu biết rằng cách đây 2 tháng savico holdings bán giá 15 có lúc còn ế đấy.
Mà hoán đổi 1:1 vào HUT

Cái vụ Thâu Tóm SVC cũng rất nhiều uẩn khúc.

Cái vụ đứng tên sở hữu cũng rứa…

CỰC SHOK
Giờ này 1 tráp công văn ra yêu cầu làm rõ vụ M&A HUT, SVC thì Mr Độ giải trình mệt đấy. Không đơn M&A dễ như thế đâu. Đặc biệt vụ SVC liên quan đến Bến Thành nữa!

Vây là bác nào múc từ 37 cũng đi viện ạ