HUT.. KHẨN. CỰC KHẨN ! . Cái chết của thằng nghiện sốc thuốc!

Xưa này thằng nào cãi bố đều bán cả tổ nghiệp đấy con ah. Mày sớm muộn cũng bán cả nhà thờ tổ mày thôi, sớm muộn cũng gán cả vợ thôi. Bố động chạm j đến mày. Đu đỉnh hả … ccmm đi

1 Likes

Uhm, những thằng gào thét chửi tớ là những thằng đu đỉnh chắc luôn

Thằng đấy nó Đu đỉnh lại thần kinh yếu, nó nói càn thì tôi thấy dc. Bác đi đối điều với nó làm gì để hạ phẩm cấp mình ra

1 Likes

xin bác chia sẻ thêm thông tin

1 Likes

Cụ nào cân hộ 50 ha ở Xuân Phương - Nam Từ Liêm của HUT khoảng bao nhiêu lúa. 2800m2 ở Dương Đình Nghệ bán 200tr/m2 liệu có người húp không, chưa kể đất ở Trần Duy Hưng

Có lẽ bài toán của Vũ Đình Độ cần phải bóc mẽ rõ hoen nữa cho anh em F0 bớt Fomo.
In giấy vô tội vạ và úp lên đầu nhỏ lẻ thể hiện qua việc:
1: Phát hành riêng lẻ và liên tục bánh vẽ bơm tin kế hoạch để đẩy giá lên cao
2: Tìm cách niêm yết cửa hậu vụ SVC hd: nó bán ưu đãi tháng 2 giá 15 còn ế. Nhưng 1 năm sau dc chuyển nhượng tự do chỉ cần mức giá 25 nó đã lãi lớn

Thử hỏi sau bài toán này Đại gia tuổi tuất và bầy nhóm thu về bao nhiêu tiền đây. Tiền của nhỏ lẻ fomo đấy.

Cả hệ sinh thái DNP ngày trc giao dịch chưa đến 10 tỷ
Vậy mà nay tới gần nghìn tỷ.
Cả bầy cừu đang được chăn dắt bởi tay Nhâm Tuất!

mày lại tốt bụng quá lo được cho cả thiên hạ, lo cho dòng họ nhà mày trước đi đã thằng chim lợn

Đời mày khổ rồi đấy con ah! Bố mẹ mất phúc rồi. Đẻ ra thằng con như mày thì đốt nhà nhanh lắm!

he he thằng ngu này, bố mua từ 22 rồi con, mày tuổi tom ag

hì hì đất khác tui ko biết nhưng trần duy hưng 500k/shot nhé

1 Likes

HUT xuất hiện RSI phân kì rồi

1 Likes

Cái vụ 500k này là huyền thoại rồi cụ ạ, không biết sau có gì làm biểu tượng không cụ nhỉ

1 Likes

tui nghĩ VN nên đưa vào danh sách di sản văn hoá, hehe nên phát huy truyền thống du lịch Hà Nội cụ ạ, mà cụ cai quản cả động Linh Thiếu Cung còn hay hơn Trần Duy Hưng ấy chứ

1 Likes

Phải dựng tượng. Du lịch mở cửa rồi, có lẽ phải thiết kế tour

Chỗ tôi vất vả lắm, còn các đảo-động nữa cụ ạ, nhưng không bằng Trần Duy Hưng đâu, TDH là bắc đẩu trong làng giải trí rồi , chỗ đấy nhận thứ hai thì chỗ nào dám nhận thứ 7, chủ nhật nữa

1 Likes

cụ phải giữ sức khoẻ nha, nội công tuy thâm hậu nhưng cái trò Hấp Tinh Đại pháp tốn lực lắm, Cẩn thận không là mấy chị em trong động bỏ trốn ra TDH là Linh Thuý Cung thiếu người đây, thời buổi tuyển dụng khó khăn lắm haha

1 Likes

Tại hạ tìm được mộng cô rồi nên không còn bơ vơ nữa. Cám ơn cụ đã quan tâm.

Thỉnh thoảng cho chị em đi giao lưu, học hỏi, có sinh tử phù rồi, đố đám đảo ngũ

1 Likes

Cắt đúng đáy cay quá hả nhóc haha

Đang đáy thì gọi cả họ nhà mày vào xúc. Tía mày gặp tao còn quỳ tử cổng quỳ vào đấy

Haha. Thôi cái đời khôn lòi nhà mày đi đầu tư chỉ đến thế thôi :))