HVG con đường về 4x

Kiểu gì lúc nó khởi công cũng phải có tin, khởi công xây dựng thì nó lồ lộ ra thôi

Bây giờ 5k còn chả bán ấy chứ, đợi lúc cty ngon lành trở lại trả cổ tức đàng hoàng thì ko có giá thấp hơn 20, phải kiên trì , ông minh già rồi ko đú được với ae đâu

Ông này lại hưng phấn quá rồi😁

Tình hình này năm sau xây thêm cái kho lạnh nữa rồi

Cập nhật cho anh em tham khảo nha

Trước tổng nợ >7k tỏi,nay còn có 2,6k tỏi. Đúng ko các bác?
Sang năm ae auto giàu ah​:grin::grin::grin:

À, riêng con mẹ hvg là 1.3k tỷ nữa nên tổng là 3.9k tỷ nhé

Sao k thấy Cty TNHH Á Châu, chủ sở hữu của Kho Lạnh Tân Bình cụ nhỉ?

Con ấy thì xịn quá nên không thống kê vô đây, cái kho lạnh trị giá 3k tỷ mà nợ có 800 tỷ

Xịn nhỉ, hvg tầm này chết thế đíu nào được nữa, đang trữ rất nhiều hàng trong kho lạnh, từ bây giờ thị trường âu mỹ ấm lên là xuất thôi, nợ cũng đã giảm về mức an toàn rồi, cứ thế mà đi lên thôi

Chỉ ae nhỏ lẻ trên này là chết thôi😁

Sao bác nói thế, tôi thấy anh em cứ nóng vội, tuổi của anh em với tuổi bác Minh khác nhau 1 trời 1 vực, ông ấy chết cũng ko mag theo của nải được đâu, rồi sẽ có ngày hvg quay lại đường đua thôi, cứ bình tĩnh

2 tháng nữa là có por19 các bác nhỉ

Hôm trước vừa đi công tác, ghé qua kcn mỹ tho xem tình hình nhà máy, vẫn nhộn nhịp lắm, mọi khó khăn nhất đã qua thật rồi, bây giờ hvg cứ âm thầm giảm lỗ đợi ngày bùng nổ thôi

Joy tay to lâu lâu mới thấy xuất hiện😁
Cung cấp thông tin làm ae tỉnh ngủ luôn😍

Nợ hvg còn tầm 4.5k tỷ, với quy mô hvg bây giờ số nợ này là quá hợp lí, đến con idi gà qué chả có cái vẹo gì mỗi mảng cá tra, quy mô riêng mảng cá tra còn thấp hơn hvg,mà cũng nợ 5k tỷ và vẫn sống nhăn răng, nên tầm này bác Minh có thể kê cao gối mà ngủ rồi

***[quote=“USD_Billionaire, post:237, topic:403701, full:true”]
Nợ hvg còn tầm 4.5k tỷ, với quy mô hvg bây giờ số nợ này là quá hợp lí, đến con idi gà qué chả có cái vẹo gì mỗi mảng cá tra, quy mô riêng mảng cá tra còn thấp hơn hvg,mà cũng nợ 5k tỷ và vẫn sống nhăn răng, nên tầm này bác Minh có thể kê cao gối mà ngủ rồi

[/quote]

Hvg làm ăn trở lại bình thường rồi thì tầm này vốn hoá không ít hơn 3k tỷ, còn nếu đến lúc nó có tiền trả cổ tức ( tức là đã giải quyết hết nợ xấu ) thì lúc ấy vốn hoá không ít hơn 6k tỷ đâu

Tao xác định cứ ôm 3-5 năm nữa, kiểu gì chả 2x, minh già sức éo đâu mà thi gan với tao được :rofl::rofl::rofl::rofl::laughing::laughing:

Hàng tồn kho từ đầu năm đã bị mút hết cả rồi, bây giờ phải làm cả ngày lẫn đêm cho kịp đơn hàng đây các bác nhé :))))))

2 Likes

Chuẩn bị xèng chờ gd lại là mút cật lực😁
Q3,q4 có lẽ là thời của cá tra😆

1 Likes