HVG con đường về 4x

Bác minh tầm này cũng đủ hiểu nhỏ lẻ nó biết hết thông tin cty sống lại rồi, nhưng bác cứ im im làm ăn cho ngon hẳn đã, khi nào ra tin là làm 1 quả lớn kinh thiên động địa luôn, dân tình ngồi ngoài có tiền và có tin cũng ko có cơ hội mua nữa :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:
Nhưng cũng hơi tiếc giai đoạn này lãi suất thấp, tiền đag rẻ chảy vào chứng khoán nhiêù, sợ bác cứ om kỹ đến lúc ra tin thì lúc ấy lãi suất lại tăg, thanh khoản giảm thì cũng bớt mất cái thiên thời đi

Thiên thời tiền rẻ

Thằng con tao năm nay 10 tuổi, 10 năm nữa nó 20 tuổi bước vào đời, tao sẽ chuyển cho nó toàn bộ hvg tao có, lúc ấy nó sẽ biết ơn vì hành động mua hvg của tao trong quá khứ :))))))))

1 Likes

Hvg có phải thủy sản không nhỉ, lãi đang rẻ mỗi tội hơi nhiều nợ xấu nên không vay thêm được

1 Likes

Với tinh thần 1 người vì mọi người, em đã cử thằng em zô tận địa bàn của công ty để điều tra tình hình sản xuất, kết quả :

1. Công ty vẫn làm việc rất đông công nhân dù hôm nay là cuối tuần
  2. Qua hỏi thăm anh em công nhân và bác bảo vệ trong vai là người cần xin việc đã nhận được câu trả lời rất nhiệt tình “công ty đang làm việc ngày đêm đấy, em có cần thì đưa hồ sơ anh gửi cho phòng hành chính xem sao”, làm thằng em phải diễn sâu bảo để cháu về chuẩn bị hồ sơ ngay rồi chuồn thẳng

Ps: chắc cốp cty vẫn hoạt động ngon lành nha, chấm dứt mọi tin đồn

3 Likes

Bác vào hỏi ae xem ô Minh đâu. Hỏi xem bao giờ giao dịch

Bảo vệ họ không cho vào đâu bạn

Bác hỏi vui vui xem. Hỏi loằng ngoằng lên. Đợi công nhân ra hỏi tiếp. Bao giờ mới 2x đây haiz

Bác bị ngáo rồi, đóng vai là người đi xin việc nó mới thèm trả lời, chứ đến hỏi việc cổ phiếu này nọ họ lại đuổi chạy như c hó ấy, tôi là tôi chỉ làm được vậy thôi, bác có ý tưởng thì tự đi mà thực hiện nhé :rofl::rofl:

tui chưa biết kết quả ra sao nhưng ở đời mấy ai mà chịu nhẫn nhục dc lớn thì tất phúc báo sẽ lớn đó.Tui chắc chắn sẽ theo kèo này đợi hvg niêm yết trở lại múc ít đề dành

Bao giờ mới 2x đây. Haiz =((((.

Chỉ cần được giao dịch lại thì sẽ có lúc 4x, tầm 2x thì quá thường

Thanh khoản ngày nào cũng tầm 20k tỷ, thị trường quá nhiều tiền, bác Minh sân si vài đồng là sai lầm lớn, thôi thì kệ bác ấy chúng ta vẫn phải tiếp tục kiếm ăn, các bác có cá kiếm đợt này không ?

Bắt đầu có dấu hiệu khoe lãi trên diễn đàn,khả năng xắp chỉnh sâu😁

Bạn này chắc ko có ăn đợt này rồi :rofl::rofl:

Cờ bạc chuyên nghiệp thì cũng phải tổng kết lỗ lãi sau 1 năm tài chính như doanh nghiệp ấy chứ😆
Đếm từng ngày dễ chết trong ảo tưởng😁

Người ta lãi đến 33% rồi thì dù tăg hay giảm chốt lúc nào cũng có lãi hết, bác ga tô quá , chắc bác ôm mỗi hvg hả :))))))

Bác đánh chứng lâu chưa? Có bao giờ đem trứng bỏ hết vào 1 giỏ như con hvg này ko?
Ở pic hvg cũ tôi nói rồi,tôi chuyên hàng rác với móc cống nên lãi 30,50,150% cũng là bt.
Cũng có lúc mất xác cũng bt.
Vấn đề tôi muốn nói là nên khoe ở đâu và vào lúc nào. Đó cũng là nét văn hóa trên cộng đồng online.
Còn gato gì vấn đề này đâu😁
Nếu giờ bác đã là Fn thì chắc lúc là F0 cũng trải qua nhiều cảm xúc!
P/s: có thể trong pic này biết đâu cũng có vài F0😅

Tiền vào thị trường nhiều quá, bác Minh ko tận dụng thiên thời thì đến lúc lại tiếc ngẩn ngơ, mọi thứ đã tốt lên rồi thì bố cáo cho thiên hạ biết chứ dấu làm gì
Còn tầm hơn tháng nữa là có kết quả por19 rồi

Kho lạnh hùng vương từ đầu tháng 3 đến bây giờ luôn trong trạng thái full hàng, kho đầy hàng thì lãi mỗi tháng là hơn chục tỏi, riêng mảng kho lạnh năm nay hvg ăn vã rồi