HVG con đường về 4x

Khả năng t8 gd lại để làm game por19 gì đấy😁

Ngon vậy hả bác, chủ tịch Minh kiểu cứ chịu khổ sao ấy, chả bù như lão 7 Đức công ty tốt lên tí là tìm cách phát hành thêm cá kiếm từ cổ đông ngay lập tức :rofl::rofl:

Nhìn con hàng đầu ngành là biết chu kỳ cá tra bắt đầu quay trở lại rồi

Các bác nhìn đây có thể thấy dân nước ngoài bây giờ ăn cá tra quá nhiều, mặc dù thị trường cá tra quý 2 vẫn còn khó khăn nhiều và mới bắt đầu phục hồi nhưng lãi quý 2/2023 đã hơn 400 tỷ, trong khi đó những năm 2018 & 2019 thời kỳ đỉnh cao thì quý nào cao nhất cũng chỉ tầm 400-500 tỷ, vậy thì chứng tỏ cá tra được thế giới tiêu thụ ngày càng nhiều, bác Minh chỉ cần por19

Liệu có ăn được por19 không các bác.

Mỹ có chấp nhận hành vì không báo cáo tài chính để bốc lộc nhà đầu tư nhỏ?

Nếu a Minh chỉ chơi trên ao làng thì hành vi không bctc là vô cùng phù hợp để cướp hàng của nhỏ lẻ.

Nhưng bơi ra biển lớn thì cần xem xét lại…ở mẽo báo tin cho người nhà thoát thân trước khi công bố thông tin đã ra hầu tòa.

Bác này new mem à, bây giờ bác muốn mua cũg chả được ấy :rofl:

Có đứa bạn làm bác sỹ bên thaco biết hvg bán mảng heo tiêu chuẩn Đan Mạch có tiền cơ cấu ngon lành cành đào.

1 Likes

Cũng co ít hvg

Cần gì đứa bạn nào, ai chả biết ông Minh bán heo cho Thaco, đã vậy còn bán đúng thời điểm trước khi lãi suất tăng cao nữa chứ. Người mới spam ít thôi.

Bạn gắt quá :rofl::rofl:

Tuyển người liên tục, việc nhiều quá làm ko ngừng nghỉ

Vậy chắc đợi đủ điều kiện lên sàn là quay về làm bluechip

Mua vechai và lụm dc kho báu

Tuyền lằm tuyển lốn thế nhỉ :rofl::rofl:

Còn tầm 1 tháng nữa là kêtd quả por 19 rồi, thực ra tầm này ko xuất sang mỹ thì hvg vẫn sống tốt rồi, bằng chứng là đơn hàng tới tấp, công nhân làm ngày đêm, por 19 chỉ làm tô đẹp thêm kết quả trog nhữg năm tới, cùng chờ kết quả por vào thág sau nào

Ko biết còn uẩn khúc ji mà ko gd lại!
Nhìn bọn penny đua nhau xanh tím mà buồn😂

Khả năg phải đến lúc bác Minh về với tổ tiên