HVG con đường về 4x

Hôm trước thấy bác nào bảo thaco thâu tóm mảng đó rồi. Tuy chưa có báo cáo chính thức nhưng chắc đúng vì tổng nợ giảm đáng kể.

1 Likes

Tn bán kho lạnh còn sai chính tả mà fake đó , anh mình bảo 5 năm mới hoàn vốn xây kho , chắc sắp có lợi nhuận ròi kk

Tôi nghĩ bác ấy ko dám đang tin giả thế đâu.
Lên phường như chơi.
Sai chính tả là bt. Ông Minh cũng già rồi,mà tầm này đầu óc đâu mà soát chính tả:joy::joy:

nhìn là bt tin ảo rồi…chắc topic nhạt qua nên có cho nó xôm.

Kho lạnh cả tâm huyết của bác Minh, thui thì ráng đợi bác ấy

trai Heo thì con nhưng bán đứt cho Thaco lâu rồi mà.
hvg tập trung cá +cám + khi lạnh.

Nhớ câu nói của bác ấy chuồng heo đã xây nền đạt tiêu chuẩn hàng đầu chỉ cần đầu tư thêm nữa thôi là OK , vậy mà bán rồi Á :joy:

1 Likes

Trại có heo chuẩn và có cả chuyên gia Đan Mạch o ngon sao thaco chịu mua?

Ko biết sao mà bạn lại phát biểu liều thế, chắc nghĩ ai cũg gian dối như mình :rofl:
Qua tôi nhắn tin cho bác chủ tịch với tinh thần xác định là ko được hồi âm đâu vì bác ấy bận vậy để ý gì đến cổ đông nhỏ bé như mình, nhưng đến tối thấy tin trả lời của bác ấy, qua đây tôi đánh giá bác chủ tịch là người rất đàng hoàng mỗi cái tình hình cty chưa được như bác ấy mong muốn nên bác ấy cũg có cái khó nói rồi dẫn đến tình trạng như bây giờ, tin tưởng tương lai tình hình sẽ tốt lên khi ấy bác ấy sẽ công bố cho ae cổ đông sau

Số đt là tôi lấy của bác @Tomry trên room này nhé

1 Likes

Ông ấy còn tầm 10 năm nữa. Ae nào ôm tầm này để dc đến lúc đó auto giầu nhỉ😁

1 Likes

Bác quay video màn hình bơm oxi cho ae. Ko ae nghĩ là ảo

1 Likes

Lạy ôg, tôi cũg đến chịu kiểu như các ôg , tôi thông tin lên đây nó như là chia sẻ cho mọi người cái mà mình biết, bây giờ lại có ôg vào bảo chứng minh này nọ, thôi coi như tôi sai các ông cứ nghĩ tôi nói láo đi cho nhanh chứ đi làm mấy cái việc chứng minh cho các ông mắc mệt, gặp mấy cái thành phần dời ơi đất hỡi mệt thật !!!
Ps : tôi quan tâm khỉ gì ông nghĩ gì, ôg muốn nghĩ gì thì kệ thây ông

1 Likes

E gửi tn thật và dk bác ấy 12h41p đêm rep. Người thật đó ạ. Ae hold to the moon

1 Likes

E tin bác ak. Bác Minh bán cái kho to ở Tân Tạo có tiền rồi xây cái vừa đủ xài ở Hiệp Phước cũng ok mà. Với Việt Thắng bây h là nhà máy sản xuất chung cám cá, tôm, heo, bò cho 3 ông hvg, thaco, hag. Mãn heo thì thaco nắm rồi nên cơ cấu cp ở VT lại cho các bên là hợp lí mà.

E chỉ đang tò mò ko biết đợt scic bán đấu giá lô cp agf hvg có mua ko ak? Có ae nào biết thông tin ko ạ?

Tôi đã bảo mà, bác ấy là người đàng hoàng, nhưng tình hình cty chưa ổn nên bác ấy cũg có cái khó nói, vấn đề nào cũg cần có thời gian mới giải quyết được

Có những cái ko cần giải thích làm gì bác. Kệ đi!

1 Likes

Tôi muốn mua 1tr cổ đến 5tr cổ Giá 600 Đ đến
800 Đ 1 cổ tùy vol, anh em nào chê thì vứt hết đây hỷ

2 Likes

Thôi bác lượn đi, ko có hàng mà mua đâu :rofl::rofl:

2 Likes

Thấy anh em than quá, thôi thì ai kẹp muh than thì đem hết trút lên đây, 600D…800D 1 cổ giao hết đây tôi đem đi chùi mỏ giúp cho.

2 Likes