HVG con đường về 4x

Đợi ngày ăn cổ tức hvg chứ, đến lúc cổ tức 1k/cp thì cứ để ấy làm lương hưu :rofl::rofl:

Mấy năm rồi chưa được gặp bác Minh, đợt ấy họp bác vẫn còn phong độ lắm
DHDCD-HVG-28-02--
Thật lòng mà nói thì dù cty có chưa khởi sắc nhưng năm họp dhcd 1 lần thì cũg có dịp mà gặp nhau chém gió cũng vui, chứ bây giờ buồn thối

Hôm nay bác Mình có nt gì cho ae không :sweat_smile::sweat_smile:

Bác bảo nhắn lằm nhắn lốn, ngủ mịa mài đi

giờ mà hvg ra tin trả cổ tức thì vui nhỉ.

hvg mà trả cổ tức chắc ko thấp hơn 500d/cổ.

Anh em nào kẹp, than quá, thì cứ 600VND …800 VND 1 cổ giấy rác này tùy vol, có nhiu thì báo cho tôi cho thời gian muh nhận gom giấy bấy nhiêu. Anh em nào có nhu cầu, cứ báo.

4 Likes

600…800d mua để im sau 10 năm chắc nhân ít nhất 20 nhỉ.

Em muốn mua HVG, có bác nào bán nhắn em ạ

1 Likes

5k/cổ. Mua thì rep😁

1 Likes

5k/cp tôi cũg chả bán ấy chứ :rofl::rofl:

1 Likes

Phét😁

Tiền giờ hiếm lắm, bà con quét rác về bờ, giờ muh kẹp thì thiên hạ hận anh chủ tịch HVG thấu xương.
Tôi chỉ vì thương chứng sỹ kẹp, và thương cả chủ tịch cty, thương ngành hải sản VN nên muốn gieo chút Duyên, thu mua giúp anh em kẹp để muh giải thoát phụ 1 tay thôi. Không đánh đấm gì muh thu gom giá 5 hay các giá đó.
Mua cái giá 600 là mua cái tờ giấy uy tín và giải tỏa cái sự kẹp ấy cho chúng sanh thôi.

1 Likes

Bác thật tốt bụng, mỗi tội e ko có hàng bán cho bác, thương bác :hugs:

2 Likes

Phét gì, tôi mua 8k bây giờ bán 5k thì lỗ à, mua từ 2019 còn đợi được đến giờ mà đi bán lỗ à, có 10 năm nữa tôi cũg chả bán ấy

1 Likes

Hùng vương có còn hoạt động gì đâu. Tài sản là của A Dương Thadi người Thadi điều hành cả. A Minh ngồi không xơi nước chờ tuyên bố giải tán công ty. Không còn gì để các bác kỳ vọng làm gì. Coi như của đi thay người vậy. Tôi cũng kỳ vọng như các bác nhưng chiều nay gặp người bạn lâu năm gặp lại làm trong ban lãnh đạo cũ HVG phải rời bỏ sau bao năm gắng bó cho tôi biết sự thật HVG. Buồn thật vì bỏ nhiều tiền vào nó.

Vậy hả bác, vậy thì đợi giao dịch trở lại ai bán thì bán nhanh đi nhá, tôi thì xác định rồi, ôm làm kỷ niệm, tiền nong quan trọg gì

2 Likes

Đẳng cấp bluchip mà mấy chú trả treo tệ hơn rát vậy?

Đợi game thế kỷ thôi.

Cái sai của bác là bỏ trứng vào 10rổ, như tôi đợt rồi vẫn ăn pdr cii đây, tiền mua hvg cũng được những khoản lãi bù lại có dư rồi, nói chug nên phân chia các khoản đầu tư ra để giảm thiểu rủi ro, tầm này hvg với tôi cũg chỉ là 1 góc thôi, nên nếu góc ấy hụt thì góc khác phình ra cũng sẽ cân bằg được