HVG con đường về 4x

mà trả treo thì co cái mẹ gì để mua.

con này ndt chỉ bỏ tối đa 20% tài khoản.

nếu chết thì chả có bao nhiêu…chỉ khổ đội lái đạp hết cách mà vẫn không đòi dc hàng.

1 Likes

từ lúc thaco nhập tịch tới giờ đâu co nhà đầu tư lướt sóng tham gia. toàn thể lọi ôm đến chết bay vô húp.

Thì thế, múc con này toàn là tiền tươi ko mg ko vay mượn, mà cũg chỉ 1 phần tài sản thôi, nên ae có sợ cái gì đâu, ôg nào kêu ca cũg chỉ kêu mồm vậy chứ giữ mãi cũg có ả hưởg gì đâu :rofl::rofl:

1 Likes

Ae e thông tin vẫn hoạt động sản xuất ầm ầm mà bác bảo vậy là sao?
Vậy ông Minh đang chờ sang tên cho ông Dương ah?
Thấy ko có lý lắm!

1 Likes

than thì than chứ giao dịch lại là đưa mồm ra đớp.

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

quen luôn cả bang lãnh đạo luôn ngưỡng mộ quá.
với 1tr usd và thông tin nội gián bạn sẽ… trong vòng vài năm kkkk.

ông ăn cái gì ô khôn vậy cha?giá tt nó trên 1400 cha đòi mua giá 600 cha khôn hết phần thiên hạ.■■ cút

tui còn đang đợi nó giao dịch trở lại để múc đây,kèo này cửa ăn cao hơn cưa thua vì cái gì khó khăn nhất đã qua đã ở phía sau,phía trước là tương lai rộng mở.Riêng cái phần tui xem trên firean là nợ 6k tỷ chỉ là muỗi so với đất đai mà hvg nó có đấy,anh Minh a thích là ảnh bán đất trả cái rẹt nợ ấy mà,tới h tui cũng éo hiểu sao bác Minh chịu nhục giỏi thế,thích làm case như bác Vượng làm một cái niêm yết sàn Mỹ lun hay sao

doanh nghiệp nào mà ko nợ.

dù có dư tiền mặt nó vẫn nợ

ô tham quá ô trời ổ ■■■ cho ăn cái con K gì đâu🤣

Công nhận bác Minh chịu nhục giỏi thật ))

bác ấy ko vựt dc Hùng Vương mới nhục

2 Likes

hùng vương khỏe lại tay to nó bu như cá tra…nó có tiền có quyền có pháp luật trong tay nữa.

Ông nào cũng rình ôm với gom thêm thế này thì còn lâu mới gd lại😁
Lái làm méo ji có hàng mà làm game.
P/s: Đề nghị ae ta nói 1 đằng làm 1 nẻo để a Minh cho gd lại😁
Giờ chúng ta cùng nói gd lại là táng hết.kkkk

1 Likes

chém cho qua ngày đoãn tháng chứ tầm nsy sao giao dịch? ít nhádt cũng phảu 5 năm nữa.

chu kỳ ăn hàng của cá mập là trên dưới 10 năm nhé. tay to chưa đồng thuận đố A Minh dám ra bctc.