HVG con đường về 4x

Tớ thì tầm này bao lâu cũng ok, quy hoạch cơ cấu lại tài sản rồi,khoản này cho ngủ quên đi

Một trong những topic sôi động nhất về 1 cp đã hủy giao dịch, chờ ngày trở lại. Thú vị nhan. Hy vọng là bác M vực dậy được HVG. Xác chết hồi sinh nào.

1 Likes

topic hvg khá lịch sự ae chém chứ hiếm khi buông lời xúc phạm.

1 Likes

Thế của bác D đang mạnh, kg đấu lại đc, phải ngâm cho bác D nản buông bỏ, bài học HNG còn đó

bác D là người dang tay giúp hvg khi khó khăn…mặc dù ai làm gì thì cũng phải có lợi ích. mình nghĩ có sự tình nữa

đứng bên ngoài chỉ trích bao giờ cũng dễ xhir có những người rrong cuộc họ mới biết sự tình.

1 Likes

Đúng đó, lúc khó khăn nhất ôg Dương bơm tiền, mới vượt được qua đến bây giờ

Âu Mỹ nõ trãi qua hàng trăm năm tích lũy tư bản( chiếm hũu nô lệ tư bạn dộc quyền…) nó o ép nhỏ lẻ hàng mấy trăm năm…kinh tế VN mới nẻn nhỏ lẻ bị đói khát thông tin phụ thuộc vào tay to cũng là chuyện bình thường.

Những lúc thủy sản chuẩn bị vào sóng như này, tui lại nhớ đến đang kẹt HVG, đau như thiến

Chỉ cần bác Minh cởi trói là hvg sẽ tự bay

bác Minh trước giờ có buôn cổ phiếu? nên co sóng bác Minh cubg không quan tam là chuyện bình thường.

Đồng quan điểm với bác. Agf cũng đang tái cơ cấu tốt lên, chờ hết lỗ chắc mới đến lượt con mẹ Hvg trỗi dậy. K nhanh được đâu :slight_smile:

Ủa, HVG có tiền để trả hết nợ xấu cho VCB rồi hay sao?

Kiểu như “đảo nợ” thì đúng hơn😁

Định giá lại tài sản coi như xong rồi.
Chắc hết quý 3 là có bctc

1 Likes

Vậy thì hvg sẽ là bom tấn sắp tới rồi

Hvg mà hết nợ xấu thì như thế nào ae tự biết, 4x thẳng tiến

Đầu tư trên nền mua xác chết.

Hvg khỏe lại là ngon rồi chờ ăn cổ tức

Kiểu này giao dịch lại chắc cháy hàng… không có gì để mút thêm.