HVG con đường về 4x

Đảo nợ j thế cụ, nợ nhóm 5 cũng được đảo à? Giờ mới biết, chắc mình lạc hậu mất rồi.

Trường hợp này mình chỉ dự là HVG có lẽ là đã chốt xong deal bán Kho Lạnh rồi, chỉ chờ tiền về là dùng để trả hết luôn nợ nhóm 5 bên VCB và BIDV. Thế nên mới AGF mới có kế hoạch như thế!

Bác ko nhìn từ đảo nợ trong ngoặc ah😆
Trả thằng vietcombank lại vay bọn khác. Gọi ngắn gọn là đảo nợ😁

Bác minh quay lại thì đúng là bom tấn, thị trường nay khớp 36k tỷ, nhiều tiền vc

bác ấy lãnh cảm với thì trường…chắc ko quan tâm đến sóng ck

1 Likes

Theo mình thì bác Minh không hề thờ ơ với thị trường ck, bác chỉ đang chuẩn bị thật kỹ cho sự quay trở lại thôi, 1 khi đã trở lại thì sẽ phải là 1 bước đại nhảy vọt và vững vàng đi lên

1 Likes

vậy chắc vẫn còn lâu để hvg giao dich trở lại.

Bác Minh nên học theo bác Đức hag kìa , tái cơ cấu rồi để cho con nó làm kéo Cp lên :blush:

Cứ kiên trì, cầm 5 năm nữa thì ai có 50k cổ chắc chắn cũng có tiền tỷ

Ae xàm xí ít thôi. Vác nhau ra ngó công ty. Mang thông tin giá trị cụ thể đi -.-.

1 Likes

Mệt bác này, bác đi đi, cứ nói hoài

Để ae chém gió bác , bác Minh phải ra tuyệt chiêu cuối như : cá tra ăn chuối thịt thơm ngon giống hag chẳng hạn :sweat_smile:

bán kho lạnh có gì hay mà mấy ô đòi bán quài thế,bán rồi lấy j cất đồ mấy ô?HVG đất cò bay thẳng cánh cứ bán vài lô là xong thôi

Ae ở đây chỉ bán trên bàn phím…làm như chém gió ở đây nó ảnh hưởng đến quyết định của chủ tịch á.

Vãi cụ

Công việc nhiều làm thoải mái các bác ạ, bác Minh trả hết nợ ko còn áp lực trả lãi vay là cty cứ thế đi lên thôi

Ông này đang ở trên mây à, bán kho lạnh là việc ông Minh đã, đang làm và buộc phải làm chứ ai đòi được ông ý. Khoản nợ BIDV của HVG từ tháng 6/2023 cũng nhảy sang nhóm 5 rồi. Không bán kho đi mà giải quyết nợ xấu thì chả nhẽ để bank nó phát mại hết nhà xưởng đất đai đang cầm cố thế chấp à?

Trả xog nợ là lúc ấy làm ăn giữ được lãi chứ ko phải làm ăn nuôi ngân hàng nữa, có lãi là lại đầu tư cái khác

thông tin bọn lãnh đạo dấu hơn dấu c.ưk cậu làm như minh lsf ban lãnh đạo…hazzzz

video tổng quan về hùng vương trong

1 Likes

https://www.hungvuongpanga.com/p/gioi-thieu/tong-quan-hung-vuong