HVG con đường về 4x

có khi nào vây ae đừng nói video cũ nha co luôn kho lạnh tân tạo.

Đồng ý với cụ là kho lanh đang bán nhưng bán cái gi? bán sự tiện ích ư? kể cả cty mẹ cũng phải trả tiền để đông lạnh và lưu kho

1 Likes

bán sự tiện ích…không bán xây lên đẻ làm mắm à

1 Likes

Bạn biết 1 mà ko biết 2, hùng vương vẫn còn kho lạnh nhỏ tại nhà máy, kho lạnh tân tạo hầu hết chỉ cho khách thuê thôi còn kho lạnh nhà máy là đủ để hùng vương tự dùng. Bản thân như thằng vĩnh hoàn cũng có kho lạnh để tự sử dụng nhưng nó có ghi vào ngành nghề kinh doanh đâu, như hvg xây riêng con tân tạo là để dịch vụ cho bên khác đến thuê, chứ nó trước khi xây con kho lạnh tân tạo đã có kho tai xí nghiệp sản xuất để sử dụng rồi

1 Likes

Trang web hungvuong trước có sp tôm mà giờ không thấy ae :slightly_smiling_face:

nhìn video đó là vui rồi đủ động lực để ôm đến chết.

Tuyển liên tục, việc liên tục

Không là cũ thì chả nhẽ nói là mới à? :smiling_face_with_tear:

Thị trường đang trầm xuốg nhưng tiền trầu trực bên ngoài rất nhiều, bác Minh trở lại thời điểm này thì sẽ là ngôi sao sáng nhất bầu trời đêm

cũ hay mới no cũng mang tinh chất tương đối. quan trọng chọn mốc thời gian nhỉ. nếu tất cả những gì của ngay hôm qua là cũ thì cụ quá chuẩn rôi.

Còn vài tuần nữa là có por19 rồi, ko biết có ngon cho hvg ko ae nhỉ

1 Likes

Thế cách đây 4, 5 năm thì là cũ hay mới ạ :). Kho lạnh trong clip là kho lạnh An lạc ở KCN Tân Tạo đã được HVG bán cho ABA Cooltrans từ hồi năm 2018 hay 2019 gì đó. Thế nên mới phải hỏi cụ là cũ hay là mới :slight_smile:

Không biết thì đừng phán lung tung

Các bác đừng húc nhau nữa , room ta phải đoàn kết, dù cũ hay mới thì cũg ko quan trọng, quan trọng là hvg sẽ bán hết nợ và comeback

Tôi không thích những người không biết thì đừng ngồi phán, mà đã biết mà vì lợi ích cá nhân mà tung tin bịa đặc trên này.

Thôi dù sao ko nên cãi nhau, bây giờ chờ đợi por19 xem có gì hay ho không, còn việc hvg trả hết nợ là việc kiểu gì bác Minh cũg phải làm rồi, ae lên đây để cùng dắt tay nhau về 4x tốt hơn là cãi nhau ấy các bác :grin:

Nay kỉ niệm đúng nửa năm ngừng gd ae nhể :rofl:

1 Likes

K biết cái j thế? Kho An Lạc chưa bán?

1 Likes

Tao nói bịa cái j, m.ày chỉ thằng ra, đừng tỏ ra nguy hiểm!

B Minh tập trung cá tra…mà mấy năm nay cá tra thuận lợi… mà nhiều bác chim lợn tỏ ra nguy hiểm.