HVG con đường về 4x

Dữ liệu thống kê này lâu chưa bác?
P/s:nếu mới ae ta auto giàu rồi​:laughing::laughing::laughing:

Thống kê cho đến cuối năm 2022 đó bác ạ, nước ngoài nó thống kê thì uy tín rồi

1 Likes

Bác minh bảo " tao cứ giấu đấy, làm gì tao nào " :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Thaco nó thoái hết chưa các cụ? Hôm có bác nào bảo vẫn chưa mà xem trên medea thì thấy thoái rồi!
P/s: Thaco nó vẫn nắm thì lằng nhằng lắm

Ko ai biết rõ, nhưg tôi tin chắc 100% thaco vẫn nắm, chỉ là bây giờ xé lẻ chuyển sang cá nhân nắm giữ để giấu thông tin thôi, chứ ko bao giờ thaco nó ngu đần đi bán hết đâu

Đợt thaco và nhà ông D thoái cộng thêm cả thành viên hđqt nào đó cũng bán ra.tổng 26% lượng cổ phần.
Bán thỏa thuận mà căn bản ko biết người mua là ai.

chết con đi me rùi,chừng nào mở hàng để múc đây

Cái bọn nó nắm 26% kia ko lộ diện tôi nghi ngờ có ý định thâu tóm nên ông Minh chơi bài cùn.
Nếu đúng thì ae ta xác định chờ ít nhất 5 năm😂

Nay mới xong việc tranh thủ tra cic, kết quả là 4 tháng rồi dư nợ và nhóm nợ vẫn vậy nhé anh em, nên gửi lại bảng tổng hợp đợt trước thôi

1 Likes

Bác giải thick cho ae hiểu chút đi!

1 Likes

Là dư nợ và nhóm nợ không đổi, vẫn duy trì trả lãi nhưng đầu năm đến giờ chưa giảm thêm được nợ gốc nhóm 5 nhé bác

Bctc hết năm 2019 nợ 7.1k tỏi. Giờ còn 4.2k tỏi => nó giảm dc nợ tương đối trong 3 năm từ 19->2022.
Khoản này ko biết do hoạt động kinh doanh hay bán bớt tài sản!?

Riêng năm 2022 nó lãi tầm 500-700 tỷ đó, có điều cứ giấu thôi :laughing:

1 Likes

Nợ như chúa chổm lấy đâu lãi nhiều thế. Đủ trả lãi là may rồi.
Tôi đoán khoản gần 3k tỷ trả nợ là do thanh lý tài sản mà có.
Có bác nào có thông tin về cái kho lạnh to tổ bố của hvg ko?:grin: còn giữ hay bán rồi?

Được vay trở lại trong năm nay, dù là có vay hơn 1 tỷ thôi, nhưng chứng tỏ bank đã có niềm tin trở lại với công ty

3 Likes

Xịn xò quá, bác update thường xuyên nhé, cứ nhìn nợ nần cty là biết tình hình thôi, bác Minh giấu mà làm gì, bằng cách này cách khác mọi người vẫn biết hết thôi

Thế này thì bác minh giấu làm đíu gì nữa, giấu mà anh em vẫn biết thì giấu làm mẹ gì cho mệt ra, bây giờ ghét nhau thì cho phá sản đi, không thì đàng hoàng họp hành cổ đông cho nó ra dáng chủ tịch

1 Likes

Khả măng trâu bò vẫn đang đánh nhau chưa xong😁

Có động tĩnh nào anh em cũng biết thế này thì giấu diếm có tác dụng gì

Xin chào anh em, bị mốt cho ra đảo bây giờ mới được về đây, thôi giờ giữ mồm giữ miệng vậy

2 Likes