HVG con đường về 4x

Từ những thông tin nắm được thì tình hình bây giờ khả quan hơn nhiều thời 2019-2021 rồi, nếu bây giờ công ty có thêm vốn dòng tiền được bổ sung thì sẽ dễ bề xoay chuyển hơn nhiều, bác Minh cứ áo gấm đi đêm thế này có khi lại đang tự làm khó chính mình, thay vì vậy bác nên công bố tình hình thực tế lạc quan hơn để từ đấy huy động vốn từ nguồn trong nước hoặc từ tổ chức nước ngoài , mình tin lợi nhuận khá như ngành này cũng sẽ không thiếu tổ chức nước ngoài quan tăm

Chuẩn, chỉ có huy động vốn trên thị trường chứng khoán như quyết còi ngày xưa là vừa hạn chế phải đi vay đỡ phải chịu lãi ngân hàng mà vẫn có tiền đầu tư

Năm 2022 thì tất cả đều ngon cái này không phải bàn, năm 2021 khó khăn nhất nhưng vẫn nằm trong top5

Khả năng châu âu sẽ sử dụng cá tra nhiều hơn trong tương lai

1 Likes

Vẫn khoẻ vãi đái bác nhỉ, năm nay por19 mà về mức có lợi thì nó lại trở lại mạnh mẽ thôi, bác Minh dở là không minh bạch, chứ không kêu gọi vốn khó gì đâu

Chủ tạch dù gì cái đầu nó cũng hơn ae ta😁
Lý do ko thể minh bạch dc phải là vấn đề rất lớn.Thằng flc nó còn tìm phương hướng để dc gd lại,đằng này im như thóc😭

1 Likes

Bầu đức làm ăn như nồi, lợn còn đang lỗ lòi ra mà còn PR ầm ĩ các kiểu, cá tra tây tàu ngày càng ưa dùng, ngày xưa chủ yếu mỹ, lại còn cái kho lạnh năm nay rất ra tiền nữa, nói chung hvg của bác minh vẫn triển vọng hơn nhiều con hag heo ăn chuối của ông đức nổ, chủ yếu là bác ấy cứ giấu thôi

1 Likes

3 năm nữa e xây nhà liệu ko biết dk gd lại ko

1 Likes

Con này sống lại thì giữ sau mà ăn cổ tức, chứ bán làm mịa gì

1 Likes

Hic con hvg rẻ rách còn dk gd mà sao cứ im. Ae ko đi xem cty luôn à

Ôg ko đi đi, cứ đùn đẩy anh em :rofl::rofl:
Ông đi đi, mỗi anh em ở đây góp cho 50k lộ phí , hehe

Tôi ở bắc. T ở miền nam tôi tạo tài khoản ngân hàng từ thiện. Ae góp tôi 500k t đi ngay

Tôi ở tận nhật đây :rofl:

1 Likes

Ông nào dân nam đi đi =(((. Liệu 3 năm nữa dk gd lại k mn

1 Likes

Tôi linh cảm là năm nay, năm nay bác minh 68 tuổi là tuổi lộc phát, bác sẽ phất từ giờ cho đến cuối đời

Áo gấm đi đêm là dở rồi

Ae mỗi người một mail

4 Likes

Căng nhỉ, dư luận cứ bức xúc quá là kiểu gì cơ quan công quyền cũng vào cuộc thôi

Viết mail đi ông. Mỗi ông 1 mail trên

3 Likes

Con đường về 4x còn gian nan lắm, cứ bình tĩnh thôi