HVG con đường về 4x

Nay có thông tin gì kg ae , bác Minh còn khỏe mạnh chứ :upside_down_face:

Bác luôn khoẻ mạnh và sẽ mãi khoẻ mạnh nhé, hùng vương cũng sẽ đi lên vững mạnh, chúc bác luôn mạnh khoẻ để dẫn dắt công ty trở lại vinh quang

3 Likes

Vc sao bác có ảnh vậy

Bác này trước bảo có người thân làm trog cty mà

Bác chất đấy :+1::+1:

Nhìn phong độ thế này thì còn lâu mới dẹo, mà lâu dẹo thì a e dẹo còn lâu!!!

Chắc bác lại ko bán được kho lạnh rồi, thấy im ắng quá, lại tiếp tục kiên trì chờ đợi thôi

Trong tháng tới hùng vương sẽ xuất những công hàng đầu tiên của kỳ por21 sang mỹ nhé ae

1 Likes

Vậy mà bác chủ tịch vẫn im hơi lặng tiếng

1 Likes

Bác biết cho e hỏi trang web chính thức của Hvg cả thị trường nước ngoài với ạ :+1::+1:

ko bán cũng có thể là ko muốn bán nếu có “phao cứu sinh”

Bán cái kho lạnh đâu phải là chuyện ngày 1 ngày 2 mà xong được. Đàm phán với Nhật lùn suốt cả năm trước rồi. Giờ gần cuối năm rồi vẫn điệp khúc sắp xong, nhưng bọn Nhật này thì chúa lề mề chậm chạp. Hy vọng deal vẫn đang tiếp tục!

Có nên hỏi bác minh là vẫn đang đàm phán hay xịt rồi ko nhỉ, thấy hơi im ắng​:joy::joy:

1 Likes

Câu trả lời là yes or no thì cũng giải quyết được j đâu cụ. Gà nằm trong rọ rồi, giờ cũng chỉ còn cách bấu víu vào mấy thứ “hy vọng” để nhấm nhám, lay lắt qua ngày thôi :smile:

Nhưng nói j thì nói vụ được giảm thuế ở Mẽo cũng mang tính khá là “bước ngoặt” cho HVG

1 trong những topic chất lượng nhất dành cho 1 cp đợi hồi sinh. E vẫn đang đợi ngày trở lại của bác Minh. Trở về vị trí vua cá nào

Anh e hỏi lại bác xem có phải deal xịt rồi ko

nhỏ lẻ hỏi có dc gì không…ván bài đã xếp giờ chỉ chờ lập lén 9 nút hay bù mà thôi.

Ae nên đề xuất miễn nhiệm bác minh hay bán kho lạnh 2k tỷ chua ae ng 2tỷ còn lại cho bác tất :sweat_smile::sweat_smile:

bị ngộp quá lâu ae ngáo hết rồi. thân phận nhỏ lẻ của trên ttck vn chả là cái đinh gì cả

Thằng ấy nó bị hấp mới nói thế chứ ai chả biết nhỏ lẻ có cái quyền ■■■ gì mà miễn với chả nhiệm, hài kinh :joy::joy::laughing::laughing::rofl::rofl: