HVG con đường về 4x

Con anv hoành tráng thật

Con này mấy tháng trước mình tra thấy nợ vẫn nhóm 1 và được đánh giá là lành mạnh!

2 Likes

Vẫn ổn, loanh quanh 1200 bác nhé

1 Likes

cảm ơn Bạn.

Thông báo với anh em là hùng vương bến tre sẽ tái khởi động, quay lại sản xuất nhé, chúc cho bác Minh và hùng vương quay trở lại mạnh mẽ và gặp nhiều may mắn, chúc bác Minh mạnh khoẻ và có những tính toán sáng suốt để hùng vương đứng dậy, không cần nhanh vội cứ bình tĩnh thôi bác nhé, chậm mà chắc good luck bác
Ps : tin này là tin nội bộ nên đừng ai hỏi vì sao mình biết, ai tin thì thôi còn ko tin cứ đợi xem chứng thực nhé

4 Likes

Cảm ơn bác, chắc hôm 18/9 vừa rồi BIDV bán thanh lý mà không ai mua :relieved::relieved:

1 Likes

Ai mua ko quan trọng, quan trọg là đã có đơn hàng trở lại để sản xuất, và thu xếp được vốn để nhập mguyeen liệu

3 Likes

chán cái ao vịt quá hóng tin mà tin túc giờ toàn thập thập thò thò như ăn trộm. cuộc sống vốn bất công nên cộng lông không bao giờ thẳng.

Bác chuẩn quá

6 Likes

Gần tết công gô chứ mấy :rofl::rofl:

@Flcfanclub gì tiêu cực thế bác , ko giữ thì bán đi xem ae nào ôm không :))

1 Likes

2 Likes

Không biết khi nào bác mới bán xong

Câu hỏi rất trọng tâm. Thank bạn đã thông tin đến ae.
Tiếc là câu trả lời của a Minh nghe nó hơi mông lung​:rofl::rofl::rofl:.
P/s: xác định thêm năm nữa😅!

Các bác có thời gian thì nhắn tin hỏi thêm bác Minh, để tập hợp lại thông tin xem cụ thể là ntn rồi :relieved::relieved::relieved::face_holding_back_tears:. Nhìn mấy con khác chạy mà tiền mình giam lại đó xót xa quá. Vô tình lướt sóng thành cổ đông. :rofl::rofl::rofl:

Bác minh bảo : hỏi lằm hỏi lốn

Thực ra hỏi nhiều cũng thế thôi. Lâu lâu hỏi trọng điểm như bạn để có chút thông tin là dc rồi😁

1 Likes

Anh em ai ở bến tre chưa có việc thì tham khảo job nhé

1 Likes

Chủ tịch lại cho leo cây rồi, chắc ít cũng phải 1 năm nữa

Khả năg cao đàm phán lại xịt rồi , chắc bác minh ko chốt được good deal nên quay xe