HVG con đường về 4x

Em chỉ nêu quan điểm thôi mà các bác ác với em thế nhỉ. Dễ tôn thương thiệt chứ :kissing_heart:

Vào xem mà thấy các bác chém thành viên mới tả tơi mà cười đau bụng😁

Nhẹ tay nào mấy a ơi. Có mấy mem thủ dâm với nhau giờ có người mới cho xôm tụ. mà chưởi k thương tiếc j hết trơn hà

Ôi Hùng Vương đâu phải có mỗi 1 cái kho lạnh, ai lại đem bán cái kho mới xây lớn nhất ĐNÁ đang đẻ ra tiền? Xây 1300 tỷ mà dự tính 4 năm đã hoàn vốn (khoảng 80% công suất) thì nó lời cỡ nào cho thấu

@minhhuy201 bác nắm được lợi nhuận 3 năm trở lại đây của kho lạnh ko ? :))

Cụ biết thông tin gì sắp xảy ra với HVG thì chia sẻ chứ cụ chia sẽ quan điểm cá nhân đối với các sự kiện đã và đang xảy ra với HVG thì mọi người kg chào đón cụ là đúng rồi.

1 Likes

đằng nào chả ngôi chơi xơi nước các bác chém mem mới mạnh quá. giờ topic có cái mịa gì để đọc là vui rồi.

1 Likes

cái bác mem mới viết bên kia có ai CHƯA BIẾT chừng nào HVG giao dịch lại ko? làm e vô pic hóng ngày 80 lần

Cứ bình tĩnh thôi, ai làm việc người ấy, ngày nào đến sẽ đến

2 Likes

gần xong cũng chỉ mang tính chất tương đối…có thể vài ngày vài tháng hoặc vài năm.
cách trả lời nữa vời ấy là phong cách của nhiều người nó không dối gạt ngườ hỏi.

Hôm qua mình có hỏi bác Minh, bác bảo đã đạt 80% thươg vụ việt thắng và kho lạnh, còn tình hình cty đag có nhiều đơn hàng lớn thì ai cũng biết rồi

4 Likes

Hùng vương bến tre ngày đầu trở lại làm việc, nhà máy sạch sẽ ko hạt bụi

2 Likes

bt chừng nào ae cổ đông hvg mới dc đọc tin chính thống. ko mơ hồ mờ ảo nhu bay giờ

Bidv lại rao bán HV bến tre hả ae

Đối tác của bác Minh sẽ mua nhé, nhà máy vẫn là của hùng vương, đã thoả thuận xog hết rồi, ngân hàng phát mại chỉ là hình thức thủ tục thôi

2 Likes

Đối tác mua kiểu ji bác? Góp làm cổ đông chiến lược ah?

Ko bạn,nhờ bên thứ 3 mua hộ, đợi bán xog kho lạnh và việt thắng sẽ trả lại tiền cho bên thứ 3 và lấy lại hoàn toàn cổ phần nhà máy

1 Likes

Vc room mình có nội gián đỉnh cow thật

1 Likes

Ae có thông tin là tốt. Dùng từ “cow” là sao ông?:sweat_smile:
P/s: chắc thích oánh nhau😁

1 Likes

Bác nhờ bạn bác hỏi hộ bên bộ phận kế toán xem bên đó làm xong bctc các năm chưa bác? cảm ơn bác