HVG con đường về 4x

Vầy là vẫn chưa được giao dịch vào thứ sáu phải ko các bác?

Tất cả đều phải đợi đến lúc bán kho lạnh và việt thắng , bác minh nói rõ rồi đó bạn

1 Likes

Báo cáo thì phút mốt, quan trọg để mà được việc thì phải bán xog kho lạnh và việt thắng, 1 khi xong việc thì là giao dịch cả tuần chứ ko phải chỉ thứ 6

1 Likes

Nếu bán xong kho lạnh và việt thắng thì trả hết nợ lại còn thừa tiền trả cổ tức cho cổ đông thì nói luôn cho vuông là lúc ấy cổ phiếu sẽ ko còn giá dưới mệnh nữa, lúc âý công ty tập trung vào ngành cốt lõi là chế biến xuất khẩu cá tra lãi làm ra bao nhiêu hưởng hết chứ ko phải nuôi ngân hàng như bây giờ nữa

Nếu hoạt động sxkd thuận lợi thì về mệnh dc là may lắm rồi. Tài sản giờ đâu còn nhiều,đất,kho,cty con,vùng nuôi trồng cũng bán hết rồi!

3 Likes

Trả hết nợ chỉ là điều kiện để nhà đầu tư “từ Mỹ tho” vào thôi nhé, nhà đầu tư nào thì thiên cơ bất khả lộ,bước đầu là trả hết nợ đã

ae giờ cũng chỉ bt tự sướng thôi. cứ nhìn cái đình chỉ giao dịch mà nản.

3 Likes

Hvg cũng như cây tre vậy các chế nhé
images

1 Likes

Cuối năm toàn tin tốt về thủy sản, cá tra mà cp ko dc giao dịch😂

Dễ hiểu thôi, vì chưa bán được kho lạnh nhé

vì anh Mịh còn muốn bóp zai ndt…chả liên quan gì tới kho lạnh

1 Likes

Vẫn thắc mắc là sao bán tài sản to tướng thế mà ông Minh kg cần nghị quyết của DHCD thông qua nhỉ. Trong khi trong luật có yêu cầu rõ ràng

Vì bác ấy nắm đủ số cp để biểu quyết

Cổ đông toàn người chả biết tý j về luật, thảo nào lão Minh nó muốn làm j thì làm!

1 Likes

Thì đúng là thấp cổ bé họng thì làm được gì :rofl::rofl:

1 Likes

trên ttck VN chi4 có luật rừng…nhỏ lẻ thì dc cái mẹ gì. cao lắm thì phạt hành hành chính vi phạm thì hạn chế hoặc đình chỉ giao dịch.

Có mỗi cái kho lạnh mà tháng này năm nọ chưa bán xong, sếp lại đòn ae rồi :crazy_face::crazy_face:

lão Minh biến thái thích bóp zai ndt chứ bctc và dhcd n9s liên quan mẹ gì tới kho lạnh?

Giờ mà nó bán hết tài sản xong, đút túi riêng sang Mẽo ở thì a e cũng íu biết đường nào mà lần

Bầu chủ tịch mới là bác Minh về hưu?Vậy là moi thu sắp xong thật phải ko các bác