HVG con đường về 4x

Ae định manh động à :sweat_smile:

Chừng nào có thư họp dhcd rồi tính ae :sweat_smile:

Mai kia là 31/12 mà chưa có final por 19 các bác nhit

19 hay 20 thì cũng thế. Vấn đề như ông USD nói là đơn hàng ít. Nhà máy bị ngân hàng nó thanh lý rồi,giờ nếu có đơn thì khả năng năng lực sx cũng ko có ý.
Canh bạc này xác định thua. Quên đi 20 năm biết đâu thành tỉ phú:rofl::rofl::rofl::rofl:

Quên đi,xác định để cho con cháu thôi :rofl:

Em tưởng Hùng Vương có nhiều nhà máy mà chứ đâu phải mỗi cái Bến Tre đâu

Hình như bến tre là cái công suất lớn nhất

Caffe f thống kê 2016 Hvg có 27 cty con và cty liên kết , bác Minh bán dần cũng khó hết :sweat_smile::sweat_smile:

Những cái thống kê ấy lỗi thời rồi bác,hùng vương trong mấy năm qua đã thoái vốn nhiều nhưng ko hề báo cáo

phải chi bác Minh sống có đạo đức tí cổ đông đỡ khổ nhỉ. mà noid chung đạo đức co màu ra ăn được đâu.

1 Likes

về già hốt cú chót ae ai lỡ dại tin và theo bác Minh thì vã.

1 Likes

thời buổi kinh tế loạn lạc chứ tín có đáng xu nào? đạo đức có mài ra mà ăn dc đâu?

có lẽ khá nhiều ae tin và theo bác Minh nhỉ nhung bản chất con người đứng trước lợi ích và đồng tiền nó dường như quá nhỏ bé

1 Likes

theo hiệu ứng cánh bướm co khi nào lão Minh bị ngứa tai ko nhỉ. nhưng giờ ae còn tin trông chờ điều gì ở kẻ thất tín và vô đạo đức?

Bác viết cái gì thì viết vào 1 cái thôi,loạn hết cả :grin:

1 Likes

chửi mà có viết đâu…kkk

Viết gọn gọn vào 1 mục thôi ấy bác

lãnh đạo bưng bit thông tin rồi giờ chửi cho dỡ buồn.

Ae chưa ngủ à , mng ôm bnhiu cp bác minh vậy :sweat_smile:

Hùng vương mà có nhà đầu tư mới ra mắt thì giá 10 cũng đầy người mua,anh em cầm vài năm rồi thì cầm vài năm nữa cũng như nhau thôi,bình tĩnh đi,tay to chuẩn bị vô rồi đấy