HVG con đường về 4x

Ae chào đón Joy tay to quay trở lại với thái độ rất lạc quan😃

Có nhà đầu tư vào thì lại ngon choét luôn,đợt thaco vào nhưng vướng dịch nên xịt,chứ đợt này por19 ngon rồi súng chỉ cần có đạn là bắn thôi,vốn vào là sản xuất xuất khẩu tằng tằng

Tôi ko nghĩ do dịch mà thaco nó buông,chắc vì thaco mó muốn nắm quyền nhiều nên ông Minh ko chịu. Mà để ông Minh nắm quyền thì thaco nó ko tin tưởng nên mới đổ bể.
Giờ có thằng nhảy vào thì ông Minh chắc phải thay đổi mới có hi vọng

Bác minh bây giờ chắc cũng ko tham quyền cố vị nữa vì bác cũng có tuổi rồi,ai khoẻ vốn,giỏi năng lực thì bác chọn thôi vì cho cùng thì hvg vẫn là đứa con tinh thần của bác,ai làm nó tốt lên là bác vui rồi

Đầu năm mới mở bát,chúc hvg go to the moon,room ta cả năm 68 86, 2266, 2288 :rofl::rofl:,hvg trở lại và cổ tức tằng tằng 1k/năm, chúc cả nhà năm mới an lành ,happy new year 2024

thaco hay covid thì có liên quan gì đến việc bưng bít thông tin không ra bctc?

bưng bit thokng tin không ra bcctc nó chỉ phụ thuộc vào quy tin đạo đức nghề nghiệp mà thôi. côvid chỉ là yếu tố cho phép con người thoải mái bộc lộ những bản chất xấu xa nhất.

Thì chưa ngon ko có tin gì hay ho nên bác ấy ko muốn ra bctc thôi

Cả nhà cho hỏi nay là 1/1/2024 rồi mà chưa thấy final POR19 là sao vậy

Mong bác Minh Hvg làm ji đó giống bác Đức hag ( ngta già rồi bớt nổ , cd được nhờ )

1 Likes

không cần như bác Đức chỉ cần tử tế với cổ đông là dc già rồi ăn dc bao nhiêu nữa?

Có thằng VHC với thằng ji nữa ko nhớ tên dc hưởng mức 0%. Còn hvg 0,14 úd/kg.
Mà giờ có ý nghĩa ji đâu!?

https://youtu.be/lyFUPW5sYhI?feature=shared , Hùng vương ca , nghe hào hùng phết ae nhỉ :sweat_smile:

Nhưng đấy là sơ bộ,còn chưa thấy quyết định cuối bác nhỉ

Minh già lại cho ăn thịt lừa rồi,đầu năm mà có thấy cái vẹo gì đâu,thịt lừa 7 món

Chờ qua tết âm xem có thông tin đhcđ ko. Ko có thì coi như xong.
Ae lại chờ thêm năm nữa​:rofl::rofl:

chắc lâu nữa bác Minh mới chịu phục hồi nhân phẩm.

2 Likes

Minh già khốn nạn thật

1 Likes

Để đó thôi các bác ơi quên đi để đến đời cháu họa may :)) , giờ tập trung làm ăn thôi tết đến nơi rồi

1 Likes