HVG con đường về 4x

chúc các bác năm mới chúc hvg sớm giao dịch trở lại. Chúc bác Minh quan tâm tí đỉnh tới nhà đầu tư nhỏ… thân phận nhà đầu tư nhỏ lẻ tủi thân quá.

Đệt mẹ minh phò,hết tết rồi,anh e sẵn sàng đến dỡ kho của nó chưa

HVG mới công bố tt tái cơ cấu. Ae cho xin ý kiến với.
http://file.fpts.com.vn/FileStore2/File/CBTT/2024/02/15/2741_NQ_HDQT_ngay_15.02.2024.pdf

Đánh 1 phát lên 4x

Đầu năm có tin tức thế này tạm coi là tích cực😅.
Bác nào dân tài chính sơ lược xem nếu bán hết thì dc tầm bao nhiêu xèng để trả nợ. Mình nhẩm thì dc gần 3k tỏi ko biết đúng ko😁

Đang nợ hơn 5k đấy bác

Bác lấy số mới ở đâu? Trước đang nợ >7k tỷ. Vcsh từ >2k tỷ giảm về <1k tỷ. Lần bctc này sợ âm luôn vốn csh🤣

1 Likes

Xin ý kiến bằng văn bản thế này là thể hiện rõ ý đồ tiếp tục kg tổ chức DHCD thường niên rồi. Không có báo cáo tài chính, cổ đông kg biết nợ bao nhiêu, tài sản còn bao nhiêu thì xin ý kiến con khỉ gì. Liệu có phải là ý định tẩu tán tài sản không. Còn nếu sẽ ra được báo cáo tài chính thì tốt nhất họp DHCD thường niên rồi xin ý kiến về việc bán tài sản luôn đi. Tôi sẽ vote phản đối!

2 Likes

Bán đi mà trả nợ chứ đợi lúc lãi dồn lên phá sản luôn à

Cái tin nhắn ông Minh nói đầu tháng 2 âm giờ đúng là xạo lol rồi bác.
Tình hình này năm nay vẫn ko thể đhcđ rồi.

HVG ngừng gd rồi nhỉ

Đầu xuân năm mới ông lại vào khịa đểu ae kẹp hàng chúng tôi ah😡

Ra tin là tích cực rồi ae, biết đâu cái kho lạnh tâm huyết của bác Minh lãi đậm :grin:

Vâng, nếu theo thông báo này thì khẳng định tin nhắn kia là xạo rồi. Mình xưng hô tôn trọng bác ý như là bậc người lớn tuổi như thế mà bác ý vẫn xạo. Hy vọng 1000 lời hứa sẽ có 1 lời hứa thành hiện thực mà vẫn không thể. Chán thật sự!

1 Likes

Bác USD_Billionaire có ý kiến gì không?

Phải hỏi cả bác Thanh Hải có ý kiến gì ko nữa

2 Likes

trời mưa đất chịu, thân phận nhỏ lẻ biết làm gì hơn. giờ ae chịu khó tụng kinh cho kiếp làm nhỏ lẻ mau dc…

Được hai ông có thông tin chất lượng thì chẳng thèm nói ji😁

3 Likes

Hôm qua gọi điện chúc tết cô phụng được biết đầu năm ít việc nên mãi mùng 10 công ty mới khai xuân,về vấn đề giao dịch lại thì cô vẫn nói vậy thôi,tình hình ko có gì tốt biến chuyển nên khó có chuyện bác minh cho giao dịch lại lắm,vấn đề thông báo bán các tài sản trên chỉ là ra văn bản nhằm trấn an ae cổ đông để đỡ bức xúc thôi chứ rao bán tài sản cũg hơn năm rồi mà ko bán được vì ko được giá nên thông báo cũg cho có thôi đến lúc bán được chắc thời gian cũng phải vài năm nữa,tóm lại là theo cách nói của cô thì mình hiểu là năm nay vẫn như năm ngoái thôi chưa có kế hoạch giao dịch lại đâu

2 Likes

Biết ngay mà,đậu xanh rau má,chắc đợi đến 2030 mới được giao dịch lại :joy::joy:

1 Likes