HVG con đường về 4x

Bần Cùng quá thì lái cp lên bán mà trả nợ , chán bác minh :rofl: cổ hũ kg biết học hỏi Đức nổ

Chán nhỉ

1 Likes

Căng nhỉ. Bọn mua nó thừa hiểu tình trạng cty thế nào,nó ép cho bằng chết.
Cty ko có dòng tiền để đầu tư vực lại sx,bán cty con thì ko dc giá.
Các cụ có cao kiến gì mail cho a Minh để tháo gỡ🤣
P/s: Bác USD làm cái tổng hợp tài sản còn lại của cty dc ko?!

Còn mỗi cách tìm cổ đông chiến lược rót vốn vào vực lại sản xuất thôi,nhưg tầm này liệu ai dám nhảy vào đống phân đây :sob::sob:

Minh phò đã điều hành ngu lại còn sống bẩn :rage:

Giới thiệu anh em con hàng chiến e mới sắm

Riêng tháng 1 năm 2024 nam việt xuất 11 container cá tra sang thị trường mỹ,năm 2022 lãi kỷ lục mà ko có công hàng nào sang mỹ đâu nhé,đây gọi là hổ mọc thêm cánh

Mạnh như Thaco nó còn phải chạy thì ai dám vào nữa!
Chắc chấp nhận bán rẻ tài sản mà tháo gỡ thôi chứ chẳng còn cách nào.

Ae xác định còn cái nịt thôi,múc e khác gỡ gạc các bác ơi

1 Likes

Vẫn còn anh em tương tác thế này thì cũng an ủi năm mới

Cảm ơn các bác cập nhật thông tin

Kiểu này chắc phải đến 2026 may ra mới giao dịch lại được :rofl::rofl:

Sợ ngỏm luôn ý😭
P/s: mất mịa con SH​:sob::sob::sob::sob:

Đợi chờ là hạnh phúc mà bác , tới lúc đó Hvg là món quà của thượng đế kkkk

Bác @thanhhai cho ae ít đánh giá về việc bán tài sản cái nhỉ,em nghĩ bán là chuẩn rồi,vì tiền lãi hàng tháng đang lớn hơn so với tiền kiếm được bán sớm ngày nào là dứt nợ ngày ấy,chứ để năm 2 năm nữa chắc bán hết tài sản cũg ko đủ trả nợ ngân hàng,mong là bác minh bán xog trả nợ hết lúc ấy làm ra tiền giữ lại được rồi dần dần vực lại cty thôi

Nợ nhiều quá mà lãi mẹ đẻ lãi con dẫn đến làm được đồng lãi nào ngân hàng siết luôn đồng ấy,hết vốn quay vòng,bây giờ chỉ đi gia công cho khách trong nước gọi là duy trì để công nhân ko thất nghiệp,kho lạnh cũng làm ăn cầm chừng vì bác minh bây giờ kém quá ko chịu đi marketing kiếm khách nên người thuê kho cũg ko nhiều,mong là bán xong tài sản còn đồng dư mà làm ăn chứ năm sau mới bán được thì lại âm thêm 1 đống lãi ngân hàng,cuối năm 2022 bên BIDV họ hứa sẽ cho miễn phần lãi chỉ cần trả gốc của hùng vương mẹ nhưng đợt rồi đi kiện cáo vụ ngân hàng phát mãi hùng vương bến tre cho CMX thế là ngân hàng nó cay nó bắt trả cả gốc lẫn lãi ko miễn cho đồng nào nữa, buồn hẳn,bác già rồi toàn nghe mấy thằg dùi đục làm mấy chuyện ko đâu,bây giờ bán tài sản toàn bị bọn nó ép giá mãi vẫn ko bán được thành ra lãi ngân hàng ngày càng phình to ra,ko biết cách nào mà gỡ
Thực tế thì câu chuyện bán tài sản đã là câu truyện cũ ai cũg biết rồi,việc rao bán đã bắt đầu từ giữa năm 2022,cũng cố gắng tìm nhiều đầu mối để bán tài sản nhưng trải qua nhiều lần thương lượng vẫn ko bán được vì họ trả giá rẻ quá,đúng là bỏ thì thương mà vương thì tội,giữ thì nợ cứ phình to mà bán thì lại chẳng được giá
Cá nhân mình bây giờ nghĩ chỉ có nhà đầu tư mới vào lực khoẻ kiểu như masan hay thaco thì mới mong sống lại được,ko thì đúng là ko thấy ngày về

1 Likes

Huhu sống dk ko bác ơi

Bác cho em hỏi,kết luận por19 đáng lẽ phải công bố trước tháng 1/2024 nhưng tại sao đến giờ vẫn chưa có ??

Huhu giờ sống sao đây ae. =(((

Giờ năng lực sx ko có do đói vốn cái por19 này có ý nghĩa gì ko bác?
Nếu ông Minh mua lại của nhóm bác Thanhhai giá 1.5 thật thì ae yên tầm cầm thêm 3 năm nữa lại có khi lại ăn to😁

Tầm này vứt xó vậy, coi như bài học xươg máu ,vứt ấy làm kỷ niệm