HVG con đường về 4x

Bác USD_Billionaire có ý kiến gì không?

Phải hỏi cả bác Thanh Hải có ý kiến gì ko nữa

2 Likes

trời mưa đất chịu, thân phận nhỏ lẻ biết làm gì hơn. giờ ae chịu khó tụng kinh cho kiếp làm nhỏ lẻ mau dc…

Được hai ông có thông tin chất lượng thì chẳng thèm nói ji😁

2 Likes

Hôm qua gọi điện chúc tết cô phụng được biết đầu năm ít việc nên mãi mùng 10 công ty mới khai xuân,về vấn đề giao dịch lại thì cô vẫn nói vậy thôi,tình hình ko có gì tốt biến chuyển nên khó có chuyện bác minh cho giao dịch lại lắm,vấn đề thông báo bán các tài sản trên chỉ là ra văn bản nhằm trấn an ae cổ đông để đỡ bức xúc thôi chứ rao bán tài sản cũg hơn năm rồi mà ko bán được vì ko được giá nên thông báo cũg cho có thôi đến lúc bán được chắc thời gian cũng phải vài năm nữa,tóm lại là theo cách nói của cô thì mình hiểu là năm nay vẫn như năm ngoái thôi chưa có kế hoạch giao dịch lại đâu

2 Likes

Biết ngay mà,đậu xanh rau má,chắc đợi đến 2030 mới được giao dịch lại :joy::joy:

Bần Cùng quá thì lái cp lên bán mà trả nợ , chán bác minh :rofl: cổ hũ kg biết học hỏi Đức nổ

Chán nhỉ

1 Likes

Căng nhỉ. Bọn mua nó thừa hiểu tình trạng cty thế nào,nó ép cho bằng chết.
Cty ko có dòng tiền để đầu tư vực lại sx,bán cty con thì ko dc giá.
Các cụ có cao kiến gì mail cho a Minh để tháo gỡ🤣
P/s: Bác USD làm cái tổng hợp tài sản còn lại của cty dc ko?!

Còn mỗi cách tìm cổ đông chiến lược rót vốn vào vực lại sản xuất thôi,nhưg tầm này liệu ai dám nhảy vào đống phân đây :sob::sob:

Minh phò đã điều hành ngu lại còn sống bẩn :rage:

Giới thiệu anh em con hàng chiến e mới sắm

Riêng tháng 1 năm 2024 nam việt xuất 11 container cá tra sang thị trường mỹ,năm 2022 lãi kỷ lục mà ko có công hàng nào sang mỹ đâu nhé,đây gọi là hổ mọc thêm cánh

Mạnh như Thaco nó còn phải chạy thì ai dám vào nữa!
Chắc chấp nhận bán rẻ tài sản mà tháo gỡ thôi chứ chẳng còn cách nào.

Ae xác định còn cái nịt thôi,múc e khác gỡ gạc các bác ơi

1 Likes

Vẫn còn anh em tương tác thế này thì cũng an ủi năm mới

Cảm ơn các bác cập nhật thông tin

Kiểu này chắc phải đến 2026 may ra mới giao dịch lại được :rofl::rofl:

Sợ ngỏm luôn ý😭
P/s: mất mịa con SH​:sob::sob::sob::sob:

Đợi chờ là hạnh phúc mà bác , tới lúc đó Hvg là món quà của thượng đế kkkk

Bác @thanhhai cho ae ít đánh giá về việc bán tài sản cái nhỉ,em nghĩ bán là chuẩn rồi,vì tiền lãi hàng tháng đang lớn hơn so với tiền kiếm được bán sớm ngày nào là dứt nợ ngày ấy,chứ để năm 2 năm nữa chắc bán hết tài sản cũg ko đủ trả nợ ngân hàng,mong là bác minh bán xog trả nợ hết lúc ấy làm ra tiền giữ lại được rồi dần dần vực lại cty thôi