HVG con đường về 4x

Với chuyển biến mới này có thông tin ji tích cực ko bác USD?

1 Likes

Minh già mất dạy tẩu tán tài sản sắp xong hết rồi mới họp cổ đông, nhà máy Bến tre, Sa Đéc gì bán sạch. Kỳ này ai còn đang là cổ đông nhất định phải đi họp nha.

1 Likes

Bác minh già rồi nên lú mịa luôn,thanh khoản thị trường bùng nổ,toàn 25-30nghìn tỷ mà không biết lái chứng khoán lấy tiền trả nợ,già mà không khôn

Có thật ko các bác

Xuất 1 tấn mất mịa nó 180usd là 4.5 củ rồi

Cái vụ các kì POR này theo e hiểu là từ 8/2021 đến 7/2022 HVG xuất bao nhiêu kg cá vào Mỹ đã đóng thuế trước 2,3 usd/kg giờ có kết quả 0.18 là Mỹ trả lại cho HVG khoản 1. mấy đô trên kg hay là giờ HVG mới phải nộp thuế cho đợt xuất trước đó???

Giờ nó trả lại + lãi suất. Nhưng hvg xuất dc bao nhiêu đâu mà tính.

1 Likes

cá tra của nhà người ta mang lại tài lộc, cá tra nhà ông Minh giờ vẫn đớp cớt…

Bác usd dạo này yên tĩnh nhỉ :sweat_smile::sweat_smile:

Chắc cũng bán dc lại cho ông Minh nên rời bỏ ae rồi😁

Giờ gia công cho vĩnh hoàn rồi, vùng nuôi, nhà máy chính bán hết

Tây nó tưởng mã Hvc, chứ nó trả cứu thông tin cp hvg chắc nó sợ luôn :sweat_smile:

1 Likes

Nhà máy bến tre vẫn chưa thoát khỏi cái bóng của bác Minh,có khi lại quay về chủ cũ

2 Likes

Tào lao

Cãi làm gì. Đợi họp mà hỏi ông Minh coi phải ko :sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Đại hội xong có khả năng gd lại ko bác USD?

Theo thông tin mình nắm được thì năm nay chưa giao dịch được lại đâu,dhcd lần này bác minh làm để cho ae đỡ sốt ruột thôi,chứ như cô phụng nói thì vẫn chưa có gì mới công ty chưa có chủ trương giao dịch trở lại,nên ae cứ bình tĩnh đừng hi vọng nhiều để rồi thất vọng

3 Likes

Hpx trở lại , lợi hại quá ae nhỉ

Tuy nghe thông tin cô phụng là hiện công ty chưa có kế hoạch cho giao dịch lại vì tình hình công ty chưa khởi sắc,nhưng mình cũng nhận được thông tin là công ty đang chuẩn bị sản xuất các đơn hàng xuất mỹ,vậy vấn đề “khởi sắc” ở đây là đợi trả hết nợ hay là khi công ty có lãi trở lại hay là khi công ty có đơn hàng trở lại,vì theo quan điểm cá nhân thì việc có đơn hàng đi mỹ cũng là “khởi sắc” rồi,chứ còn đợi mà trả hết nợ ngân hàng thì thật sự mút mùa chưa biết khi nào,mong anh em đi họp đông đủ để làm rõ vấn đề này với bác minh

1 Likes

đầu ru trên nên cty phá sản không chết là ngon zoi. ae đừng quá hưng phấn kẻo thượng mã phong.

Có thông tin Mẽo nó áp lại thuế chống bán phá giá. Mỗi thằng hvc là thoát. Ko biết có đúng ko!?
P/s: Các bác đi họp dc thì làm rõ xem cty còn lại ji sau khi bán tài sản nhé.