HVG con đường về 4x

Có thông tin rõ ràng rồi mà bác, sơ bộ là 0.14/kg, còn kết luận cuối cùng là 0.18/kg,tăng thêm có 0.04/kg,nói chung là muỗi

1 Likes

Minh phò

nếu làm đúng quy trinh sớm nhất cũng phải cuối năm mới dc giao dịch phải ko các bác.

Bác usd bảo năm nay ko có kế hoạch giao dịch lại kìa

ko ai đánh thuế giấc mơ… rãnh rỗi quá tinh váy thôi. thì mình giả định là sớm nhất…chứ đâu có nói là… sẽ giao dịch.

Khả năng cao nhỏ lẻ sẽ không được mời tham dự dhcd bất thường,vì nhóm bác minh vẫn nắm số lượng cp chi phối quá bán nên không có nhỏ lẻ chúng ta thì công ty vẫn dhcd được,nên ae ai muốn tham gia thì nên chủ động đến,sẽ không có giấy mời nên không biết chúng ta có vào được không

chỉ sợ bác Minh và nhóm cỷa bác ấy không còn nắm giữ cổ phần. “bạn thắng họ thắng lớn, bạn thua họ thua nhiều” chả có việc gì phải xoán.

1 Likes

Đến tầm này vẫn chưa nhận được giấy mời ĐHCĐ nên chắc bác nói đúng rồi. Chán thật, đến cái việc như mời ĐHCĐ còn làm ăn kg đàng hoàng thì khó mà hy vọng j ở những việc to tát hơn

Cty nó thông báo rồi. Không có giấy mời thì các bác vào app gd rồi thực hiện quyền(kiểu đăng kí báo danh) rồi đi họp thôi.
P/s: mình là đồng sở hữu cần méo gì phải mời😁

Hẹn gặp anh em ở địa chỉ họp cổ đông ngày 12/04

1 Likes

Tập trung lại đi cùng nha các bác, có bác nào ở Bình Dương đi cùng cho vui ko???

đi như thế nào bác

em có 50k cổ. Bác nào cần ủy quyền inbox

1 Likes

Mình 60k, bác nào cần ủy quyền luôn

Trưa nay nhận thư mời rồi các bác. 60k cổ tiền để dành về hưu giờ nằm đây. Hy vọng HVG hồi sinh.

Dậy họp th

Ok nhé các bác

Các bác đi họp dc phải ý kiến mạnh về việc ra bctc và đưa cp gd lại nhé.
Đó là điều cần thiết thể hiện sự minh bạch và trách nhiệm với cổ đông.
P/s: e ủng hộ các bác đi họp 1 tá mắm tôm nhé😁

2 Likes

Bác đi họp đi,đợi chờ ai nữa

Tôi bay vào ăn bữa cơm lại về cũng xót ruột🤣