HVG con đường về 4x

Định bán lỗ con SH mua con wave mà kiểu này chắc hết năm nay chưa gd lại dc🤣
Thank bác đã thông tin.

Vấn đề là bao giờ bán dc? Có mối để bán chưa bác?

1 Likes

Bác làm ae hoang mang quá :flushed:

Các bác đi họp có dc đãi ăn nhậu gì ko? Chụp vài cái hình ăn nhậu cung ban lãnh đạo. Giờ mà ae vẫn cứ thích tung tin vịt tin gà như thời labhx đạo trốn mất tâm vậy?

Vậy mà kg để ng khác làm cứ ôm vào nhỉ , cd kg ai chất vấn mạnh hả bác , đợi bán dc biết đến khi nào :rofl:

Mới đây bác Minh còn phong độ lắm mà bác ( cập nhật từ bác USD ) , nghe chán vậy

Giờ ko ai dám nhận bác ah. Mẹ lãnh đạo kiểu này thì cổ đông mất xác rồi.
Tài sản giá trị cũng bị ép giá.
Nhìn ông này với ông Đức mới thấy giá trị của học thức cao🤣

Ông cố chấp quá lãnh đạo thaco cũng bỏ chạy , kg còn nghi ngờ gì nữa rồi

1 Likes

2 Likes

Bác Đức bác còn xin ngân hàng xóa nợ được mà bác , bác Minh kém :rofl::rofl:

sai lầm của Mình chính là ở chổ này, cứ tin rằng Thaco vẫn còn đó, chỉ là tụi Thaco muốn gom cổ phiếu thêm. Nên giờ biết chắc là không có Thaco nào ở Hùng vương nữa, thì Mình phải trả giá.

Lúc trước còn nghi ngờ , giờ rõ thaco chạy thật vì tính cổ hũ , cố chấp của Bác Minh , lãnh đạo thaco còn thì đã đi họp rồi

1 Likes

Liệu phương án bán cả cty đi trả nợ còn lại chia nhau có khi là giải pháp tốt nhất lúc này chăng!?:sob::sob::sob:

câm ơn ae đã chia sẽ thông tin.

Bán rồi tài sản còn lại những gì bác? Trong đại hội có báo cáo vấn đề này ko?

1 Likes

tiếp tục bán vùng nuôi bao gồm các vùng nuôi bị nhiễm mặn, Chỉ giữ lại tầm 60 hecta. còn lại 5 nhà máy cụm Mỹ tho, 1 kho lạnh củ 12 ngàn tấn tại Tân tạo.

1 Likes

Có nhóm cổ đông lớn nào có chân trong hđqt không bác?
Ko có nhóm nào làm đối trọng với nhóm của ông Minh để giám sát thì nhỏ lẻ toang luôn.

Thanks bác.
Đúng là giờ ae chỉ còn trông chờ vào sự tử tế còn sót lại của HĐQT.
Tương lai thì chắc mịt mờ. Chẳng có gương mặt nào đáng tin cậy để lèo lái trong thời gian tiếp theo.

Tay to muốn giúp mà bác Minh cố chấp quá, blđ thì k có gì đột phá sao vực cty được. Nhỏ lẻ kiểu này xác định là ăn cám rồi :frowning:

Bác Minh có con cái gì không ae, sợ con gánh nợ hay gì mà kg để cho con gánh vác :flushed: