HVG con đường về 4x

Đầu tiên giờ là chuẩn bị xèng xúc thêm một ít😁

Nói như bạn thì cũng đúng, nhưng lúc ấy giá 2x ai nắm giữ chắc cũng chả bán, tầm ấy họ cầm ăn cổ tức ngon hơn

1 Likes

Hình như vẫn chưa được giao dịch trở lại đâu

Hvg mà có ngày sống lại thì cổ tức 1k/cp như anv là thoải mái

Chủ tịch thò mặt ra cái khác bọt ngay😁

Hvg giống thằng này

Tổng 2 quyết định là vẫn đình chỉ nhé các bạn hiền

Vẫn đình chỉ. Nhưng ghi nhận đã có bctc 2022. K giấu được nữa rồi…

Ko hiểu lắm về 2 cái quyết định này! Cái sau có vẻ là đình chỉ của hose ko liên quan đến upcom!?

Túm lại là vẫn chưa giao dịch lại đâu bác

Anh em xôm thế
Cứ từ từ năm nay không giao dịch lại thì sang năm, sang năm chưa thì năm sau nữa, sớm muộn gì cũng phải giao dịch lại thôi, bây giờ quan trọng là công ty làm ăn tốt lên trước đã

Ok bác, chúng ta có lợi thế tuổi tác so với bác minh bác dương , em chỉ sợ đang thi gan dở thì bác Minh, bác dương xuống lỗ thôi :rofl:

1 Likes

Trước thấy bảo bác minh tốt với bà con nuôi cá lắm, ai ngờ cũng bựa như ai, thôi thì phải kiên nhẫn thôi, mình có ông anh múc giá 8 từ 2019, ông ấy bảo tao để lại cho con tao, chứ tao bán làm mẹ gì nữa :rofl::rofl:

thông tin mình mới nhận được thì hùng vương đang có nhiều đơn hàng trở lại, lượng hàng trong kho lạnh tân tạo đang được giải phóng nhanh, từ giờ đến cuối năm bác minh lại kiếm được mớ rồi

Tiền rẻ quay trở lại thật rồi, 1 buổi sáng bằng cả ngày năm ngoái

Hvg về 4x , không nói nhiều :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Bên group HVG cũ có cv của HV trả lời vụ BCTC do 1 bác trong group đăng rồi á

Những khó khăn nhất với hvg đã qua rồi, cần vài năm (tầm 2025-2026) là sẽ xoá hết được lỗ lũy kế

1 Likes

Nó có bán 10k/cp dân vẫn mua đầy

1 Likes